Ask Hỏi về PayPal reward credit.

lode24h

Junior
Reactions
14
MR
0.115
Các bác cho hỏi, Paypal mình (chưa add thẻ hay bank gì cả) nhận đc email $5 PayPal reward, mình đã claim để nhận, nhưng thử vào đâu đó mua hàng hoặc vào paypal send $ đi thì ko thấy $5 này, đến bước thanh toán Paypal vẫn yêu cầu add thẻ hoặc bank để thanh toán, dù chỉ send hoặc thanh toán 1$. Vậy làm thế nào để dùng đc $5 reward này nhỉ?

Các bác cho hỏi, Paypal mình (chưa add thẻ hay bank gì cả) nhận đc email $5 PayPal reward, mình đã claim để nhận, nhưng thử vào đâu đó mua hàng hoặc vào paypal send $ đi thì ko thấy $5 này, đến bước thanh toán Paypal vẫn yêu cầu add thẻ hoặc bank để thanh toán, dù chỉ send hoặc thanh toán 1$. Vậy làm thế nào để dùng đc $5 reward này nhỉ?

View attachment 189512

View attachment 189514
1 là add thẻ, 2 là add bank thì mới chuyển tiền đi được.

View attachment 189512

View attachment 189514

Bác Add cái Thẻ vô xong rồi đem con PP đó đi chiến..mà 5$ Reward khi tạo acc hiện nó vẫn còn Event này à bác thớt..em nhớ hồi Tháng 9 nó mở sự kiện này ra lúc cuối tháng nó ghi là thời hạn Reward chỉ có vài ngày.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom