Help Hỏi về nhận tiền paypal bị bắt claim

mmofirst

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Tự nhiên mấy hôm nay em nhận tiền nguồn từ ebay về paypal US. Tiền nhận dạng instant (không bị hold 21 days hoặc bị hold nhưng đã nổi) nhưng paypal vẫn báo phải "claim". Bác nào có biết chỉ em với ạ. Em nhấn nút "Claim it" thì nó cho 2 lựa chọn là widthdraw hoặc keep it in paypal. Bấm vào keep it in paypal thì nó hiện form bắt confirm SSN, DOB. Cảm ơn các bác ạ.

Attachments

86.1 KB · Views: 319
    36 KB · Views: 187
    221 KB · Views: 174
Tự nhiên mấy hôm nay em nhận tiền nguồn từ ebay về paypal US. Tiền nhận dạng instant (không bị hold 21 days hoặc bị hold nhưng đã nổi) nhưng paypal vẫn báo phải "claim". Bác nào có biết chỉ em với ạ. Em nhấn nút "Claim it" thì nó cho 2 lựa chọn là widthdraw hoặc keep it in paypal. Bấm vào keep it in paypal thì nó hiện form bắt confirm SSN, DOB. Cảm ơn các bác ạ.
Thì điền đúng yêu cầu của nó là được

Em không có info hoặc info không đúng để điền bác ah. E thử điền 1 con thì nó báo sai, sau đó chỉ cho withdraw chứ không cho sent hay checkout
cái này nó check bảo mật nhé , cần điền đúng mới sử dụng được

bác seller trên ebay theo dạng nào để ko bị hold trong paypal vậy . e toàn bị hold 21 ngày đợi dài cổ

bác seller trên ebay theo dạng nào để ko bị hold trong paypal vậy . e toàn bị hold 21 ngày đợi dài cổ
Add tracking thì thường 14 days ah
Mà nếu PP ko có chế độ hold thì ai dám trả tiền trước khi nhận hàng -_-

Em không có info hoặc info không đúng để điền bác ah. E thử điền 1 con thì nó báo sai, sau đó chỉ cho withdraw chứ không cho sent hay checkout
Trường hợp này khó rồi, vì theo mình biết info không đúng là không cách chi giải quyết được vì lý do bảo mật.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,359
170,484
Latest member
socaltreecareinc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom