Help Hỏi về nạp tiền trong Remitano

hoiucit

Junior
Reactions
7
MR
0.044
Tình hình là e mới tìm hiểu về remitano, e cũng muốn thử nên có chuyển khoản 1 tr vào remi, mà tới giờ 4 ngày rồi, e vẫn chưa nhận đc tiền trong ví vnd, em chat với bên support của remi thì cực chán .
cứ như chat với máy á ! 1 câu trả lời đi đi lại lại . mình điện lên ngân hàng thì bên ngân hàng bảo đã chuyển thành công ! Họ còn cung cấp mã và bảo mình đưa cho remi gọi bên vietcombank để kiểm tra . mà bên remi ko gọi cứ bảo là chưa nhận đc . khi nào nhận thì họ xác nhận !
Rồi mấy hôm sau lại bảo . em chuyển lên cấp cao để xử lý, a vui lòng đợi ít phút . cho đến h vẫn vậy ! Có ai đã từng bị vậy chưa . cho e ít ý kiến ạ !

Attachments

204.1 KB · Views: 121
    162.2 KB · Views: 83
Tình hình là e mới tìm hiểu về remitano, e cũng muốn thử nên có chuyển khoản 1 tr vào remi, mà tới giờ 4 ngày rồi, e vẫn chưa nhận đc tiền trong ví vnd, em chat với bên support của remi thì cực chán .
cứ như chat với máy á ! 1 câu trả lời đi đi lại lại . mình điện lên ngân hàng thì bên ngân hàng bảo đã chuyển thành công ! Họ còn cung cấp mã và bảo mình đưa cho remi gọi bên vietcombank để kiểm tra . mà bên remi ko gọi cứ bảo là chưa nhận đc . khi nào nhận thì họ xác nhận !
Rồi mấy hôm sau lại bảo . em chuyển lên cấp cao để xử lý, a vui lòng đợi ít phút . cho đến h vẫn vậy ! Có ai đã từng bị vậy chưa . cho e ít ý kiến ạ !
có khi nào bác chuyển sai stk ngân hàng ko nhỉ nó là tự động thì trả lời tự động chứ có pải là người đâu ! chat vs cái máy là đúng rồi ! khả năng chuyển sai stk là điều chắc chắn hoặc copy nội dung chhuyển tiền bị sai !

Mình banking . phải đúng tên và stk mới nhận đc nếu ko sẽ trả tiền về . còn mấy ông sp thì chat chứ làm gì có auto đâu mak ! Lần đầu vào đời mà !

Mình banking . phải đúng tên và stk mới nhận đc nếu ko sẽ trả tiền về . còn mấy ông sp thì chat chứ làm gì có auto đâu mak ! Lần đầu vào đời mà !
vậy là chuyển đúng tên vs stk nội dung chuyển tiền mà tiền ko vào àh, chat vs nó mở một cuộc trò chuyện mới ấy chứ đừng chat vào remitano !

Anh @santienao ơi ! Vào đây giúp em út mới chập chững cái nhỉ !
Ngày 15 đến h rầu ! Ib e gửi mã . gọi lên ngân hàng kiểm tra ạ !

Attachments

113.6 KB · Views: 75

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom