Ask Hỏi về mấy cái popup trang web nước ngoài thay đổi nội dung tùy khu vực

khangkiemcoin

Newbie
Reactions
2
MR
0.421
Như tựa đề, khi vô mấy web nước ngoài thì em thấy có mấy popup quảng cáo hình vuông chèn giữa bài
Cái đặc biệt ở đây là nó thay đổi theo khu vực, gặp tây thì nd tây, gặp VN mình thì nó đổi sang nd VN, link thì syndication.realsrv.com/....., nói chung e vẫn ko biết này bên nền tảng nào, ai giải đáp giúp với ạ

Bác muốn kiếm Net này hay là cách làm như này

e đã muốn né gửi lên rồi:popo_bye:, chia sẽ thật với bác là e thấy mấy cái popup kiểu đó trên mấy web người lớn. Đa phần tụi nó sẽ hiện hình e gái show qc mấy cái app
Chào người anh em!
Chúng tôi có những quảng cáo mà bạn đang nói đến
Vui lòng gửi cho tôi một tin nhắn trong Telegram @erik_work

Như tựa đề, khi vô mấy web nước ngoài thì em thấy có mấy popup quảng cáo hình vuông chèn giữa bài
Cái đặc biệt ở đây là nó thay đổi theo khu vực, gặp tây thì nd tây, gặp VN mình thì nó đổi sang nd VN, link thì syndication.realsrv.com/....., nói chung e vẫn ko biết này bên nền tảng nào, ai giải đáp giúp với ạ
À đây là pop-up ads đó, theo mình biết thì phổ biến nhất là AdMaven, bên đây cung cấp các loại định dạng quảng cáo khác nhau cho chủ website hoặc những bên muốn quảng cáo ấy. Đây cũng là một cách kiếm tiền online rất phổ biến đấy, nếu em có traffic hay website gì đó thì thử dùng để tạo thu nhập thụ động xem sao

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,232
170,372
Latest member
0388811472
Back
Top Bottom