Ask Hỏi về lưu trữ và stream site 3x

thì đi bắt cái bọn dịch vụ chứ người ta xài dịch vụ thì liên quan j , mà họ lưu cái j kệ họ , họ lưu video du lịch, gia đình thì sao , kệ họ chứ , ai can thiệt đc
à mình truyền tải thông tin cảnh báo các bạn để đừng vi phạm cho an lành cuộc sống để dễ phát triển, tiến hóa.
Trích dẫn: xem phim 18+ không có tội, nhưng lưu trữ hay rủ người khác xem thì có tội!

thì đi bắt cái bọn dịch vụ chứ người ta xài dịch vụ thì liên quan j , mà họ lưu cái j kệ họ , họ lưu video du lịch, gia đình thì sao , kệ họ chứ , ai can thiệt đc
toàn mấy bồ tác mmo nên kệ đi ông ơi :))

à mình truyền tải thông tin cảnh báo các bạn để đừng vi phạm cho an lành cuộc sống để dễ phát triển, tiến hóa.
Trích dẫn: xem phim 18+ không có tội, nhưng lưu trữ hay rủ người khác xem thì có tội!

thì ngon tìm ra bằng chứng đi chứ đi nói ko ko thế ai nói chả đc , chỉ dọa khỉ

thì ngon tìm ra bằng chứng đi chứ đi nói ko ko thế ai nói chả đc , chỉ dọa khỉ
thông báo, cảnh báo thông tin cho bạn biết. Dọa chuyện gì?
lưu j kệ họ chứ mắc mớ j can thiệt
à có chút tình người nên quan tâm nhắc nhở để họ biết, họ không vi phạm để tương lai họ được an bình, phát triển tốt.

thông báo, cảnh báo thông tin cho bạn biết. Dọa chuyện gì?

à có chút tình người nên quan tâm nhắc nhở để họ biết, họ không vi phạm để tương lai họ được an bình, phát triển tốt.
thằng bệnh này , chắc có vấn đề j đó , thôi kệ

Hành động, việc làm của các bạn là hành động, việc làm vi phạm pháp luật nước Việt Nam.
Trước khi làm việc gì các bạn nên suy nghĩ kĩ lưỡng về hậu quả, kết quả của việc đó, để giảm thiểu các hành động sai lầm đem đến kết quả không tốt cho bản thân và người xung quanh. Mình trích dẫn ít website có luật về việc các bạn đang làm để các bạn đọc qua và từ bỏ việc làm vi phạm của mình:

gắt quá :popo_beauty::popo_beauty::popo_beauty:

Nhưng cũng có chút kinh nghiệm chiến trường nên khá nhiệt tình đó Bác nhỉ!
thì dùng cdn thôi có j đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,195
170,349
Latest member
nhannguyenmkt
Back
Top Bottom