Hỏi về loại mail sống lâu và email domain

blackred1212

Senior
Reactions
264
MR
0.828
chào các bác. em đang điên đầu về cái email quá.
Em lập gmail đã làm các bước rất cẩn thận rồi, đã VERI PHONE rồi, lập vài cái thì ko sao, nhưng lập vài chục cái thì y như rằng mấy hôm nó disable hết, ko có cách nào gỡ được.
Em thấy kể cả hotmail, yahoo, aol gì hoặc 1 số loại mail ít danh tiếng hơn nó cũng rất khó khăn, độ 1 tháng là đi hết.
Em muốn hỏi có site mail nào dễ thở sống lâu tí ko ạ ?

Em định lập email domain riêng, nhưng search thì toàn thấy nói về thằng Yandex, mà t này hết free rồi. Gsuite của gmail thì chỉ cho tạo giới hạn số mail thôi. Em thì cần khá nhiều.
Có thằng nào cung cấp dịch vụ này ko các bác, trước giờ ko tìm hiểu nên gà mờ vụ này quá.

Email của các bác seller trong 4rum toàn 1 dạng dài và na án nhau làm site nó check ra hết nên em ko mua được,@@ , mà thấy nó cũng die chứ ko live mãi được

dùng zoho mà tạo email domain riêng đi bác, không thì ghé trang temp mail của mình dùng tạm. Thắc mắc gì mình có thể tư vấn

mình chỉ cần email để nhận mail chứ ko cần gửi, cho mình hỏi là mấy ông dịch vụ mail domain này chỉ cho giới hạn 1-5 user 1 gói chẳng hạn, nhưng tạo Alias là vô hạn đúng ko, mail bên ngoài gửi về mail Alias thì vẫn nhận được và forward về mail user chính đúng ko bạn ? Gsuite có cần tạo alias ko hay cứ điền bừa [email protected] là nó tự nhận được nhỉ ?

mình chỉ cần email để nhận mail chứ ko cần gửi, cho mình hỏi là mấy ông dịch vụ mail domain này chỉ cho giới hạn 1-5 user 1 gói chẳng hạn, nhưng tạo Alias là vô hạn đúng ko, mail bên ngoài gửi về mail Alias thì vẫn nhận được và forward về mail user chính đúng ko bạn ? Gsuite có cần tạo alias ko hay cứ điền bừa [email protected] là nó tự nhận được nhỉ ?
Có 2 loại alias, một loại là tạo alias tên cố định, một loại là tên là dấu *
tên cố định bị giới hạn 100 tên thì phải . còn loại có *@domain.com, thì mới vô hạn, lúc đấy bạn gởi tới gì nó cũng về user chính

ai biết trang nào tạo được nhiều mail bằng tên miền riêng của mình chỉ để nhận thư thôi ko cần chất lượng tốt làm gì, rẻ rẻ hay miễn phí ko vậy

ai biết trang nào tạo được nhiều mail bằng tên miền riêng của mình chỉ để nhận thư thôi ko cần chất lượng tốt làm gì, rẻ rẻ hay miễn phí ko vậy
Chỉ cần có domain là có mail ngon dùng

nếu cần build server mail ( để nhận ) thì inbox mình, mình có sẳn source code, chỉ cần bỏ lên server là chạy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom