Ask Hỏi về làm site 3x

chả biết vì sao , nhưng 1 thời gian là tự nhiên biến mất , hay đổi domain, mà nếu đổi thì có thông báo chứ sao lạ vậy dc , thật sự k hiểu cứ theo dõi đi, 1 thời gian tự biến mất
Một là họ nghỉ dừng làm rồi bạn, hai là chuyển sang mảng khác sạch sẽ hơn, kiếm được nhiều hơn. Như mình đã dừng và chơi mảng khác rồi. Làm cái này không có khó, nhưng lại rất nhức não khi phải theo dõi sơ sơ các bộ phim mới. Xưa mình chỉ làm web trên 2 vps để phục vụ đông đảo visitors, chứ share hosting thì ko đủ tải.

Một là họ nghỉ dừng làm rồi bạn, hai là chuyển sang mảng khác sạch sẽ hơn, kiếm được nhiều hơn. Như mình đã dừng và chơi mảng khác rồi. Làm cái này không có khó, nhưng lại rất nhức não khi phải theo dõi sơ sơ các bộ phim mới. Xưa mình chỉ làm web trên 2 vps để phục vụ đông đảo visitors, chứ share hosting thì ko đủ tải.
mảng nào mà nhiều hơn XXX , hahaah nói mà buồn cười

mảng nào mà nhiều hơn XXX , hahaah nói mà buồn cười
Ok bạn. 3x của bạn là nhất thôi, không có mảng nào khác để làm kiếm nhiều tiền nữa đâu. Bạn nói là chuẩn!

Ok bạn. 3x của bạn là nhất thôi, không có mảng nào khác để làm kiếm nhiều tiền nữa đâu. Bạn nói là chuẩn!
thường làm ăn phi pháp luôn nhiều $ hơn , còn làm ăn chân chính rất khó , nếu có lên được thì cũng thuộc dạng khủng , và có chút may mắn

thường làm ăn phi pháp luôn nhiều $ hơn , còn làm ăn chân chính rất khó , nếu có lên được thì cũng thuộc dạng khủng , và có chút may mắn
câu này e thấy hợp lý. Thường làm ăn lậu hay phi pháp. Thì thường nhiều tiền hơn thật. E thấy mảng phim chịu khó khai thác. Chủ yếu đi PR các nước ngoài VN thì bao ngon

Đã có giải pháp lưu trữ phim 3x, không đau đầu nơi lưu trữ, tiền băng thông, không quảng cáo mà tốc độ load bàn thờ :)) Close topicccccc !

Bạn có thể dùng các VPS/Hosting Offshore thì nó sẽ thanh toán bằng Coin hoặc bằng PM,Payeer thì sẽ không liên kết vs thông tin cá nhân của bạn
Lưu phim thì dùng các host support 3x hoặc Stream Proxy từ BlackBlaze,Google Driver
share 1 2 web gì mua VPS/Hosting Offshore đi bạn.

https://prohoster.info/ Mình thường dùng ở đây
Bạn có thể search Google,các dịch vụ Offshore thường máy chủ đặt chủ yếu ở Nga và Netherland
ngon rứa , lại rẻ nữa. tui mua bên profitserver , đắt gấp đôi :popo_doubt: :popo_doubt: :popo_doubt:

cũng khó nói lắm,biết đâu có anh c50 anh ấy cũng khoái món này,1 ngày đẹp trời anh ấy ghé site thấy toàn hàng ngon tưởng thớt tháng kiếm cả tỷ nên tìm mọi cách bắt cho bằng được vì tội làm site khiêu dâm khiến anh ấy mỏi vì quay tay qúa nhiều

cũng khó nói lắm,biết đâu có anh c50 anh ấy cũng khoái món này,1 ngày đẹp trời anh ấy ghé site thấy toàn hàng ngon tưởng thớt tháng kiếm cả tỷ nên tìm mọi cách bắt cho bằng được vì tội làm site khiêu dâm khiến anh ấy mỏi vì quay tay qúa nhiều
ông này chắc trùm xxx nên sợ bị cướp miếng ăn

Đây là chỗ tôi tìm thấy có giá rẻ nhất ấy...
đang tính đăng kí acc rồi mua đây , có xài wmz để mua đc ko

Vừa check thì thấy cỏ cả WMZ nhưng tui k sài cổng thanh toán này bao giờ !!!
mà con rẻ nhất là 2-3$ hả , đúng ko hay lúc vào mua nó lại ra giá khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,480
169,807
Latest member
vivianrichardson

Most viewed of week

Most viewed of week

Back