Ask Hỏi về làm site 3x

supermanz12

Banned
Reactions
28
MR
0.961
Hiện tại mình đang phát triển 1 site 3x, phim thì lượm lặt trên mạng về rồi tải lên lữu trữ ở bunny.net, tốc độ nhanh như bàn thờ khỏi bàn rồi, nhưng ngặt cái nó không có tích hợp quảng cáo cho phim người lớn. Mấy bác biết dịch vụ nào cho phép lưu trữ, stream video 3x, trả phí cũng được mà ổn không, mình thấy doostream cũng được nhưng mà nó load chậm quá. Và vấn đề thứ 2 là vấn đề về bảo mật danh tính, mình mua hosting và tên miền ở namecheap, mà lỡ dùng paypal liên kết với tài khoản visa chính chủ rồi, giờ remove ra rồi dùng thẻ khác mua có được không. Với làm site mục đích kiếm ăn qua ngày, không ham hố làm giàu, hạng tép riu chắc C50 không thèm ngó ngàng tới đâu nhỉ?

Bạn có thể dùng các VPS/Hosting Offshore thì nó sẽ thanh toán bằng Coin hoặc bằng PM,Payeer thì sẽ không liên kết vs thông tin cá nhân của bạn
Lưu phim thì dùng các host support 3x hoặc Stream Proxy từ BlackBlaze,Google Driver
blackblaze có cái dmca ý bác, liệu ổn k

Web 3x giờ nó toàn lưu trên CDN thôi, không biết cơm cháo gì nhiều không mà trước mắt thấy chịu chi vãi ra.
Còn ông nào bảo lưu trên các streaming nổi tiếng như Xvi thì bỏ đi, bị report bản quyền liên tục, vài gậy là lại ra đi.

Web 3x giờ nó toàn lưu trên CDN thôi, không biết cơm cháo gì nhiều không mà trước mắt thấy chịu chi vãi ra.
Còn ông nào bảo lưu trên các streaming nổi tiếng như Xvi thì bỏ đi, bị report bản quyền liên tục, vài gậy là lại ra đi.
cai cdn đó là làm sao bác , chỉ em với , mua ở đâu ạ

Mình tưởng CDN vẫn ăn report như thường chớ ..Nó check xem lưu ở đâu rồi report cho nhà cung cấp dịch vụ CDN

kiểu như host hả bạn , up lên rồi link thôi , hay như dạng google driver

không nhất thiết phải cc chùa, dùng paypal liên kết bank thật vẫn ok. nhưng chọn các host vs domain ở nước ngoài. chỉ là site 3x thông thường thì vn không có tí quyền hành nào yêu cầu cấp thông tin người mua cả. còn về stream thì up mấy server doodstream , streamsb

Hiện tại mình đang phát triển 1 site 3x, phim thì lượm lặt trên mạng về rồi tải lên lữu trữ ở bunny.net, tốc độ nhanh như bàn thờ khỏi bàn rồi, nhưng ngặt cái nó không có tích hợp quảng cáo cho phim người lớn. Mấy bác biết dịch vụ nào cho phép lưu trữ, stream video 3x, trả phí cũng được mà ổn không, mình thấy doostream cũng được nhưng mà nó load chậm quá. Và vấn đề thứ 2 là vấn đề về bảo mật danh tính, mình mua hosting và tên miền ở namecheap, mà lỡ dùng paypal liên kết với tài khoản visa chính chủ rồi, giờ remove ra rồi dùng thẻ khác mua có được không. Với làm site mục đích kiếm ăn qua ngày, không ham hố làm giàu, hạng tép riu chắc C50 không thèm ngó ngàng tới đâu nhỉ?
3x cũng ít bị ngó hơn là cờ bạc.
gần đây báo lên toàn phá cờ bạc ko à còn về phim ảnh chỉ nghe mỗi thằng phimmoi.
còn lại chưa thấy site 3x nào lên báo cả.

3x cũng ít bị ngó hơn là cờ bạc.
gần đây báo lên toàn phá cờ bạc ko à còn về phim ảnh chỉ nghe mỗi thằng phimmoi.
còn lại chưa thấy site 3x nào lên báo cả.
chưa đủ lớn nên chưa đưa lên thôi , web phim mới nó thu nhập 1 tháng ko dưới 10 tỷ , tháng cao điểm nó lên tới hơn 30 tỷ , bảo sao ko bị dòm ngó , 3x theo như tui thấy thì đc 1 thời gian là tự nhiên biến mất , chả hiểu vì lí do gì

chưa đủ lớn nên chưa đưa lên thôi , web phim mới nó thu nhập 1 tháng ko dưới 10 tỷ , tháng cao điểm nó lên tới hơn 30 tỷ , bảo sao ko bị dòm ngó , 3x theo như tui thấy thì đc 1 thời gian là tự nhiên biến mất , chả hiểu vì lí do gì
chắc em nghỉ do kinh phí thấp nên thời gian họ dẹp hosting và domain luôn =D

chắc em nghỉ do kinh phí thấp nên thời gian họ dẹp hosting và domain luôn =D
chả biết vì sao , nhưng 1 thời gian là tự nhiên biến mất , hay đổi domain, mà nếu đổi thì có thông báo chứ sao lạ vậy dc , thật sự k hiểu cứ theo dõi đi, 1 thời gian tự biến mất

Mua tên miền rồi làm trên blogger ấy. Ngồi rảnh rỗi úp vài phim vui vui lên treo để đấy thôi. Gắn popups vào, phim thì lưu ở doodstream, streamlare, streamsb. Rồi ngồi câu khách vô xem thôi. Tháng 300 400 đô là dễ với host free blogger (bao gồm pay từ mấy host chứa video, popads). Đa số dân Nhật máu xem lắm :). Nhớ backup lại data bài viết vì sau này blogger nó có khoá thì chỉ cần trỏ tên miền cũ qua blogger mới rồi up lại data cũ lên đó là được. Làm nhỏ thì ăn nhỏ đủ sống, làm lớn thì phải bỏ tiền đầu tư hơn thôi.

e có giải pháp cho video bác cần ib tele : srcgametx bảo đảm nhàn mà k lo update nguồn thì vô tận vs xxx nhé còn web phim bình thường thì mệt hơn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,469
169,795
Latest member
AdvNd

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom