Ask Hỏi về kiếm gc AMZ qua Affiliate và Bing với nguồn sẵn có

Genuine

Junior
Reactions
36
MR
0.001
Facebook
Follow me on Facebook
Trước là chào ae và sau là ae cho mình hỏi: Mình có nguồn đồ chơi như VPS, AVS VCC, Bank, PP và EB acc nhưng lại chưa chơi aff bao giờ mà theo con đường khác. Thấy ae kiếm gc AMZ toàn mấy k đến mấy chục k thấy ham quá nên cũng muốn làm mà không biết kiếm gc qua aff hay kiếm qua Bing search cái nào được hơn ạ ? Nếu anh em nào có nhã hứng cần nguyên liệu hợp tác cùng mình thì có gì PM qua YH: genuine_deal

Sắp tới mình cũng cbi về VN chơi hi vọng có cơ hội giao lưu cùng ae.
Thân chào.

bing search giờ nát r

gc AMZ ở Bing giờ ko hợp lệ nữa. Có gc Gamestop thì ok. Anh em nào chiến làm ref qua lại luôn :D

gc AMZ ở Bing giờ ko hợp lệ nữa. Có gc Gamestop thì ok. Anh em nào chiến làm ref qua lại luôn :D
kiemgc game stop nhu nao nhỉ cậu ơi

Trước là chào ae và sau là ae cho mình hỏi: Mình có nguồn đồ chơi như VPS, AVS VCC, Bank, PP và EB acc nhưng lại chưa chơi aff bao giờ mà theo con đường khác. Thấy ae kiếm gc AMZ toàn mấy k đến mấy chục k thấy ham quá nên cũng muốn làm mà không biết kiếm gc qua aff hay kiếm qua Bing search cái nào được hơn ạ ? Nếu anh em nào có nhã hứng cần nguyên liệu hợp tác cùng mình thì có gì PM qua YH: genuine_deal

Sắp tới mình cũng cbi về VN chơi hi vọng có cơ hội giao lưu cùng ae.
Thân chào.
anh ơi a làm gì cho em theo với. chỉ cần ngày 150-200k thôi ạ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,570
170,659
Latest member
anan0110
Back
Top Bottom