Ask Hỏi về Google Cloud

Minhthanh1102

Banned
Reactions
16
MR
0.247
Facebook
Follow me on Facebook
Dạo này em đăng ký Google Cloud toàn bị treo nên e hỏi là có cách nào để được duyệt ko ạ , trước kia thì duyệt khá là dễ.
P/s: ảnh thẻ + ảnh cmnd chính chủ hết nhá các bác

Dạo này em đăng ký Google Cloud toàn bị treo nên e hỏi là có cách nào để được duyệt ko ạ , trước kia thì duyệt khá là dễ.

Bây giờ do tình hình dịch COVID 19 nên số lượng nhân viên của google cắt giảm !!

quá trình duyệt thủ công Cloud khá lâu...

Upvote 0
Bây giờ do tình hình dịch COVID 19 nên số lượng nhân viên của google cắt giảm !!

quá trình duyệt thủ công Cloud khá lâu...
tầm khoảng bao lâu nhỉ,cứ quá 12 tiếng là e tạo mail khác mà vẫn tạch

Upvote 0
Bh nhiều ng làm nên tăng tỉ lệ tạch lên nhé. Cứ tầm 30 phút vào gg console check mất dấu chấm than là auto tạch =))

Upvote 0
Có mấy thẻ chưa làm lần nào nó cũng ko nhận mới kì
trước mình mua thẻ xong Scan Up cũng khá dễ dàng qua được bước verify của nó..
verify qua xong tầm 30P đến 1h là có kết quả báo về có khi còn nhanh hơn..
tầm 4 Tháng nay mình làm xong đợi khá lâu kết quả trả về toàn tạch đôi khi Up bản real Xác minh lên vẫn cho tạch mà ko hiểu tại sao.

Upvote 0
Ở forum ngoại mình vẫn thấy các bạn tây bán acc google cloud theo số lượng. Có thể VN mình đã được liệt kê vào danh sách được kiểm duyệt gắt gao hơn.

Hiện tại mình vẫn xài vps windows có bản quyền chính hãng chứ không xài free nữa. Giá hạt dẻ mà chính hãng.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,493
169,817
Latest member
ngoctay

Most viewed of week

Most viewed of week

Back