Hỏi về gỡ limit paypal

Mình đang giúp 1 người bạn gỡ limit paypal, đã làm xong hầu hết các yêu cầu của nó.
Bây giờ, nó mail về , nói cần thêm 1 số thông tin về 2 giao dịch gần đây :

1 cái 2$ : được bonus khi làm ref vài site PTC

1 cái 0.1 $ : event tại 1 4rum

Vậy mình cần ghi thông tin gì về 2 giao dịch này để nó thả acc, ghi thật như trên hay phải đi giả proof của PTC gửi cho nó

Ai biết giúp mình nhé, bạn nào ko biết thi up giùm càng tốt, chứ đừng vào cho ý kiến linh tinh trong khi chính mình cũng ko biết gì

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008
nên tránh nhận dưới 0.5$, và send. vì sao các site minimum payout 1 thời gian đều lấy lý do limit thì bạn đã hiểu,

còn 2 giao dịch trên kia, bạn cứ trả lời là đã được người khác tặng tiền thưởng, tiền hoa hồng từ website đó, và người bạn đó, nếu ngài thấy không đúng, thì ngài cứ việc gửi trả lại, chúng tôi coi trọng sự công bằng của paypal.

Upvote 0
mình nói với nó là : số tiền được trả cho sự hợp tác tại 1 4rum được ko nhỉ :)

cứ thành khẩn là đc rồi

---------- Post added at 08:56 AM ---------- Previous post was at 08:55 AM ----------

nên tránh nhận dưới 0.5$, và send. vì sao các site minimum payout 1 thời gian đều lấy lý do limit thì bạn đã hiểu,

còn 2 giao dịch trên kia, bạn cứ trả lời là đã được người khác tặng tiền thưởng, tiền hoa hồng từ website đó, và người bạn đó, nếu ngài thấy không đúng, thì ngài cứ việc gửi trả lại, chúng tôi coi trọng sự công bằng của paypal.

đúng là exchanger có khác, chuyên nghiệp ghê

Upvote 0

Dịch luôn hộ mình sang tiếng anh với :D , dùng Google nó dịch chuối quá :|

Nhất là câu nịnh nó này , 1 pro bảo mình nịnh paypal tốt nhiều khi có hiệu quả
nếu ngài thấy không đúng, thì ngài cứ việc gửi trả lại, chúng tôi coi trọng sự công bằng của paypal

---------- Post added at 10:04 AM ---------- Previous post was at 09:57 AM ----------

Ý, quên, nếu mình ko cung cấp thông tin nào cho nó, nó có tự refun lại tiền và trả tự do ko :), vì mình làm đầy đủ các đk như add card, up proof địa chỉ, PhotoID cho nó duyệt rồi

Last edited by a moderator:
Upvote 0
ko dc đâu, 3 bước là 3 bước, khi nào bạn hoàn thành 3 bước thì mới bỏ dc limit, hoặc nếu call center chi nhánh singapore thì có thể nhanh hơn, và dễ dàng hơn,

suýt quên, nếu ko pro english thì google translate nên lựa từ để dịch, nó sẽ dịch sát nghĩa hơn, mình cũng ko pro english để giúp bạn. :)

Last edited by a moderator:
Upvote 0

gugubux

Banned
Reactions
359
MR
0.000

đấy hiểu câu nịnh paypal là gì rồi chứ =))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,834
176,283
Latest member
Bevaolop1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week