Hỏi về Fake IP

david0298

Junior
Reactions
16
MR
0.312
Chả là mình muốn nuôi độ chục cái profile để login 10 acc paypal , nhưng ko biết làm như thế nào .
Nghiên cứu một lúc các loại proxy , vpn , vps tùm lum rồi lú não luôn , nào là trình duyệt ẩn danh , adspower , multilogin , proxy ivp4....
Tùm lại mình mua gói 10 profile bên adspower rồi mua thêm 10 cái proxy private nuôi acc và làm task hằng ngày đc không, hay là chỉ cần mua proxy và xài trình ẩn danh/profile mới :D , ai rành thông não giùm mình với

Chả là mình muốn nuôi độ chục cái profile để login 10 acc paypal , nhưng ko biết làm như thế nào .
Nghiên cứu một lúc các loại proxy , vpn , vps tùm lum rồi lú não luôn , nào là trình duyệt ẩn danh , adspower , multilogin , proxy ivp4....
Tùm lại mình mua gói 10 profile bên adspower rồi mua thêm 10 cái proxy private nuôi acc và làm task hằng ngày đc không, hay là chỉ cần mua proxy và xài trình ẩn danh/profile mới :D , ai rành thông não giùm mình với
Mua proxy dân cư tĩnh theo tháng, trình duyệt thì xài profile cài thêm extension để gắn proxy vào + fake fingerfrint của trình duyệt.

Upvote 0
lý tưởng nhất là mua 10 cái laptop hoặc 10 con phone, mỗi máy mua 1 bộ 4g hoặc kéo line riêng lẻ cho tiện.

Upvote 0
pp chỉ cần khác ip và ko log trùng cookie là pass, tôi có vài nghìn con pp chả phải nghĩ gì cho mệt đầu. Chủ yếu ip xịn thì dễ log còn ip lởm thì ver hoặc captcha, chứ bọn nó chả rảnh mà vân tay này nọ

Upvote 0
PM mình tặng Gologin offline về nuôi khỏi tốn tiền
Sài trực tiếp không giới hạn trên gologin hãng luôn.
Auto create sll theo list proxy, Auto download, and manager offline luôn.

✔️Auto Create: Tự động create số lượng lớn trực tiếp trên Gologin online, theo list proxy của bạn, và 1 số option khác như Platform, Canvas, Số profile cần tao...
✔️Download Profile: Tùy chọn nơi save profile của bạn trên máy tính của bạn, Download 1 or tất cả profiles của bạn về cùng lúc, Tùy chọn xóa or không xóa profile sau khi tải về
✔️ Manager Profiles: Chỉ cần trỏ tới folder bạn lưu profiles, là bàn có thể quản lý tất cả profiles của bạn, Có thể thay đổi Proxy, Run hay xóa profiles 1 cách dễ dàng.
bạn có thể download tại: https://t.me/ToolsKiemTrieuDoGroup/52441

Last edited:
Upvote 0
Bác cần mua tool fake ip thì nhắn mình nha ! Fake qua nhật ,hàn ,nga,... check web whoer.net ra ip nước ngoài luôn ,nhà mạng nước ngoài luôn ,định vị bên đó luôn ! Cái laptop tự đổi thời tiết theo bên đó luôn !

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back