Hỏi Về Eximbank & Paypal

LinVe

Newbie
Reactions
10
MR
0.014
Hiện tại em có 1 tài khoản Paypal Limit 180 ngày ! đã add card sacombank để Verify, hiện tại em thắc mắc như sau !!

1. Đã đủ ngày để with tiền, em không muốn with về sacombank vì bọn này làm ăn như sh!t em đang bị Hold 12tr trong account paypal khác 15 ngày rồi chưa giải quyết được vì vậy em ra làm thẻ Visa Prepaid Card của Eximbank để em add thẻ này vào With được không ??

2. Nếu add vào account bên trên em có thẻ dùng thẻ này add vào account khác không ?

3. Nếu em add vào thì phải add như thế nào !! Account Number của Visa PrePaid Eximbank là 16 số trên thẻ hay cái dãy số tài khoản thẻ ạ !!

Mong anh em giúp đỡ

Hiện tại em có 1 tài khoản Paypal Limit 180 ngày ! đã add card sacombank để Verify, hiện tại em thắc mắc như sau !!

1. Đã đủ ngày để with tiền, em không muốn with về sacombank vì bọn này làm ăn như sh!t em đang bị Hold 12tr trong account paypal khác 15 ngày rồi chưa giải quyết được vì vậy em ra làm thẻ Visa Prepaid Card của Eximbank để em add thẻ này vào With được không ??

2. Nếu add vào account bên trên em có thẻ dùng thẻ này add vào account khác không ?

3. Nếu em add vào thì phải add như thế nào !! Account Number của Visa PrePaid Eximbank là 16 số trên thẻ hay cái dãy số tài khoản thẻ ạ !!

Mong anh em giúp đỡ

Account number là số tài khoản thẻ bạn ạ. Còn With về Eximbank rất nhanh, trước đây cũng with 2 lần rùi, giải quyết có vài ngày là OK

1. Bản chất khi rút tiền PP về thì rút về tài khoản trong ngân hàng, không liên quan gì đến thẻ Visa/Mastercard

2. 1 thẻ chỉ được add vào 1 PP duy nhất, không thể add 1 thẻ vào 2 PP khác nhau. Bạn có thể add 10 thẻ vào 1 account PP được.

3. Account number là số tài khoản ngân hàng (tất nhiên 1 số nhà băng như mình đang dùng là ACB nó cho rút về số thẻ, vì thẻ kết nối với tài khoản trong ngân hàng thì vẫn rút được qua số thẻ để thuận tiện). Hãy đọc lại 1 để hiểu bản chất.

P/S: Ve là Việt Experts hả, hỏi chơi chút.

1. Bản chất khi rút tiền PP về thì rút về tài khoản trong ngân hàng, không liên quan gì đến thẻ Visa/Mastercard

2. 1 thẻ chỉ được add vào 1 PP duy nhất, không thể add 1 thẻ vào 2 PP khác nhau. Bạn có thể add 10 thẻ vào 1 account PP được.

3. Account number là số tài khoản ngân hàng (tất nhiên 1 số nhà băng như mình đang dùng là ACB nó cho rút về số thẻ, vì thẻ kết nối với tài khoản trong ngân hàng thì vẫn rút được qua số thẻ để thuận tiện). Hãy đọc lại 1 để hiểu bản chất.

Vậy em nên add 16 số trên thẻ Visa hay Add TK ngân hàng vì trên thẻ ko có dãy số của TK ( cái này do bank nó cung cấp thêm )

P/S là gì em ko hiểu,

Vậy em nên add 16 số trên thẻ Visa hay Add TK ngân hàng vì trên thẻ ko có dãy số của TK ( cái này do bank nó cung cấp thêm )

P/S là gì em ko hiểu,
Dĩ nhiên add Số TK ngân hàng rùi bạn add để rút tiền về ngân hàng, còn add thẻ Vísa để veri hay up tiền thì add số thẻ 2 cái khác nhau mờ

Mong anh em giúp đỡ
Hình như chỉ có ACB là điền 16 số trên thẻ , còn lại dùng số tk ngân hàng hết.

Bạn nên chú ý đúng cái IBAN nhé!

bác này trả lời chuẩn rùi, nếu chưa hiểu thì đọc kỹ lại nhé!
còn thớt hỏi về thẻ prepaid của Exim thì mình nghĩ là không rút đc, vì thẻ prepaid của Exim không liên kết với TK ngân hàng - mà bản chất rút PP về TK ngân hàng
bác nên làm thẻ debit -> thẻ debit mới liên kết đến TK ngân hàng (riêng thằng ACB thì khác, nó phát hành thẻ gọi là prepaid nhưng thực chất nó hoạt động như thẻ debit)
tham khaor: https://emoneykttt.wordpress.com/p1/p13/
...
tiện đây cho iem hỏi: có ai rút PP về thẻ đa năng Đông Á đc chưa ạ ? thẻ ATM Đông Á nó có số TK chỉ có 10 chữ số thôi

Last edited:

P/S là gì em ko hiểu,
trc' em cũng làm 1 cái prepaid Exim, thấy khong có TK ngân hàng gì hết mà, bác nói bank nó cung cấp thêm là sao ạh ?

trc' em cũng làm 1 cái prepaid Exim, thấy khong có TK ngân hàng gì hết mà, bác nói bank nó cung cấp thêm là sao ạh ?
EXIM nó có đưa cho tờ giấy nhỏ có tên TK bank của mình ấy mà, nếu dùng IB exim thì cũng có trên đó rùi. No problem

chắc chắn ko rút được nếu là thẻ prepaid, còn bạn muốn gỡ hold sacombank thì pm yahoo mình nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom