Hỏi về domain web người lớn

bynos0001

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Hiện tại em đang có 1 domain phim người lớn nhưng lại đăng ký tại nhà cung cấp tên miền tại Việt Nam, mình lo về vấn đề luật pháp Việt Nam nên đang có ý định transfer domain sang Google Domain. Anh em cho hỏi như thế có an toàn không nhỉ.

lạy ông tui ở bụi này... kỳ này đi xa lắm... chúc mừng chú

Hiện tại em đang có 1 domain phim người lớn nhưng lại đăng ký tại nhà cung cấp tên miền tại Việt Nam, mình lo về vấn đề luật pháp Việt Nam nên đang có ý định transfer domain sang Google Domain. Anh em cho hỏi như thế có an toàn không nhỉ.
ở VN mà ông đi sao chép mấy cái tin tức của mấy wed thông tin nó cũng gõ cửa , đăng tin chính trị nó cũng hỏi thăm nữa là xxx , đúng là dại dột
kiếm paypal mà mua chỗ khác đi né VN ra

ở VN mà ông đi sao chép mấy cái tin tức của mấy wed thông tin nó cũng gõ cửa , đăng tin chính trị nó cũng hỏi thăm nữa là xxx , đúng là dại dột
kiếm paypal mà mua chỗ khác đi né VN ra
haha, cám ơn các bác. Em phải xem lại

Bác cho em hỏi, nếu domain và VPS mình đều thuê của nước ngoài, ví dụ domain mình mua ở Godadgy, VPS thì sử dụng tại Amazone thì làm sao để công an tìm ra mình được nhỉ.

Bác cho em hỏi, nếu domain và VPS mình đều thuê của nước ngoài, ví dụ domain mình mua ở Godadgy, VPS thì sử dụng tại Amazone thì làm sao để công an tìm ra mình được nhỉ.

nếu thẻ bạn mua do bạn đăng ký vẫn truy ra được

nếu thẻ bạn mua do bạn đăng ký vẫn truy ra được
Em sử dụng paypal (nhưng paypal này liên kết với thẻ chính chủ em) . Và hiện tại trong Godadgy em cũng đã xóa hết thông tin thanh toán rồi thì sao bác

Em sử dụng paypal (nhưng paypal này liên kết với thẻ chính chủ em) . Và hiện tại trong Godadgy em cũng đã xóa hết thông tin thanh toán rồi thì sao bác

nhưng bên bán cho bạn họ có lưu giao dịch. tốt nhất là nhờ người thân ơ nước ngoài mua cho. tốt hơn nữa là mua paypal info giả để mua mấy cái đó

bạn đã đăng ký nhà mạng việt nam thì nó biết thông tin về bạn rồi. Bạn có chuyển qua google domain thì dễ bị tra ra thôi.

nhưng bên bán cho bạn họ có lưu giao dịch. tốt nhất là nhờ người thân ơ nước ngoài mua cho. tốt hơn nữa là mua paypal info giả để mua mấy cái đó
bạn đã đăng ký nhà mạng việt nam thì nó biết thông tin về bạn rồi. Bạn có chuyển qua google domain thì dễ bị tra ra thôi.
Vâng, em cảm ơn

dại thế, hầy

chịch choạc mà còn...phô bày cho cả thiên hạ. xin nhận của ta 1 lạy, sư phụ @@

Hi anh em,gần đây mình được người bạn giới thiệu chơi mạng push notification này chung với adsense khá ngon rate hiện tại 6$/1000 sub mua thẳng luôn. Pay min là 10$.Anh em nào traffic ổn thử chơi kiếm chút cơm cháo ntn nhé.
Phù hợp với anh em có traffic Việt, Indo và Thái.Còn các dạng traffic khác em chưa thử.
Link đăng kí https://pub.pushtimize.com/login
Em có để hình show thông tin dưới cho anh em coi nhé.
Cảm ơn anh em

bạn mua vps ở với domain ở nước ngoài bằng thẻ , chính chủ của bạn , thì thách cả bố vn cũng k hỏi đc thông tin gì , từ phía bên bán ,

Announcements

Forum statistics

Threads
418,574
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom