Ask Hỏi về dấu mộc thực tập

Chikhanh0209

Junior
Solutions
1
Reactions
34
MR
0.432
Xin phép admin ngoài lề xíu vì ko liên quan đến MMO. Hiện tại em là sinh viên năm 3 vì hiện tại trường cần sinh viên có dấu mộc thực tập để tốt nghiệp nhưng mà hiện tại môi trường công ty e đang thực tập đang ko có người hướng dẫn chuyên môn ( nó giống như kiểu đi làm hành chính nhưng mà vẫn ko có lương :v ). Nên em muốn hỏi là có chỗ nào mua dấu mộc thực tập uy tín ở HCM ko ạ ?

Xin phép admin ngoài lề xíu vì ko liên quan đến MMO. Hiện tại em là sinh viên năm 3 vì hiện tại trường cần sinh viên có dấu mộc thực tập để tốt nghiệp nhưng mà hiện tại môi trường công ty e đang thực tập đang ko có người hướng dẫn chuyên môn ( nó giống như kiểu đi làm hành chính nhưng mà vẫn ko có lương :v ). Nên em muốn hỏi là có chỗ nào mua dấu mộc thực tập uy tín ở HCM ko ạ ?
Trời ơi là trời mua cái gì? Cần gì phải mua? Cứ ở nhà chơi đến cuối kỳ thực tập đến xin con dấu là xong :v

Upvote 0
"Công ty đang thực tập đang ko có người hướng dẫn chuyên môn" chứ có phải Công ty KHÔNG CÓ DẤU MỘC đâu mà lại hỏi đi mua. SV mà ngơ ngơ vậy mai mốt sao đi làm.

Upvote 0
Công ty nào mà chả có mộc, quan trọng là cty bạn thực tập có xác nhận bạn có thực tập là dc (kiểu có liên kết trước với trường của bạn, hoặc bạn tự xin thì bạn tự xin mộc của người ta).

Còn việc có lương hay ko lương thì tuỳ công ty, trước mình vẫn thực tập ko lương xong vẫn có mộc mà :popo_bye: :popo_bye:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,281
170,408
Latest member
8xbett6
Back
Top Bottom