Ask Hỏi về dạng offer chạy download và lead

phamquang

Junior
Reactions
32
MR
0.000
Các bác cho em hỏi tí có nhiều con off mở ra vào bắt dow data mấy trăm mb mà fake ip thì dow ko đc. mà chỉ dow tầm 3 4% là nó cũng lead rồi, Những dạng như vậy có nên làm ko ak.vì mình chưa vào chới đc. Mong các bác đã làm thể loại này ròi giúp em với

bạn làm offer pc hay android/ios.

Mấy con này bỏ đi. Lead mà thậm chí còn k down data về thì khả năng cao là bị fraud.(90%)
Mà nếu nó incent thì làm thử xem nhé

Mấy con này bỏ đi. Lead mà thậm chí còn k down data về thì khả năng cao là bị fraud.(90%)
Mà nếu nó incent thì làm thử xem nhé
Pro cho hỏi Lead k down Data thì làm sao lại 90% là bị fraud nhỉ? E mua Proxy nên nếu down data thì tiền mua proxy quá tiền lead mất :(

Pro cho hỏi Lead k down Data thì làm sao lại 90% là bị fraud nhỉ? E mua Proxy nên nếu down data thì tiền mua proxy quá tiền lead mất :(

cứ nghĩ 1 cái đt vào game load mới 10% out ra và không làm gì , và 100 cái 1000 cái với tools fake thì nó có cho lên đường ko :eek: , những game có data thường nó cần người chơi ! ( đọc lại từ đầu )

Các bác cho em hỏi tí có nhiều con off mở ra vào bắt dow data mấy trăm mb mà fake ip thì dow ko đc. mà chỉ dow tầm 3 4% là nó cũng lead rồi, Những dạng như vậy có nên làm ko ak.vì mình chưa vào chới đc. Mong các bác đã làm thể loại này ròi giúp em với
Không sao đâu, lead là được rồi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,352
170,475
Latest member
game33win

Most viewed of week

Most viewed of week

Back