Hỏi về công dụng của Thuốc Lá Điện Tử

hút thuốc lá có hại cho sức khoẻ :))

ko biết hút thuốc ko biết uống CF, biết mỗi nhậu
Cực ghét mùi thuốc lá khó chịu kinh hồn
câu này mình nói trước khi biết hút thuốc lá nhưng giờ bỏ được thuốc lá rồi

2goi mỗi ngày và 5năm !! :confused::confused:, thôi đừng mua chi cho tốn tiền bạn, để tiền đóng viện phí sắp tới đi

Kiểu như thằng nghiện hút chuyển sang chít . Cũng như nhau cả thôi , muốn bỏ thì quyết tâm bỏ chứ đừng có dở dở ương ương .

Chỉ cần 2 tuần là có thể cai cơn nghiện thuốc, nhưng mà để cai thói quen hút thuốc mới khó thôi. Giờ 1 ngày hút ít dần đi sẽ từ bỏ được thói quen

Chào anh chị em, mọi người cho mình hỏi có ai đã sử dụng qua TLDT hay chưa, mình hiện tại 1 ngày cày đến gần 2 gói (hút 5 năm) , qua tìm hiểu thì có vẻ nó có nhiều ưu điểm hơn thuốc lá thường nhưng không biết cảm giác có thay thế hoàn toàn dc thuốc lá thường hay không nhờ anh em tư vấn giúp
Má.....e cũng đang muốn bỏ thuốc đây a, ngồi cả đêm có khi nhai hết cả gói, trong đầu vẫn ý thức mình đang dần giết mình bằng khói thuốc mà không tài nào bỏ được cái tật hút thuốc :D

Má.....e cũng đang muốn bỏ thuốc đây a, ngồi cả đêm có khi nhai hết cả gói, trong đầu vẫn ý thức mình đang dần giết mình bằng khói thuốc mà không tài nào bỏ được cái tật hút thuốc :D
Anh vừa mua rồi , loại này khói nhìu khủng khiếp, mà nó là hơi nc nên ng xung quanh ko khó chịu, a dùng loại hàm lượng nicotin 6 cảm giác vừa, và phê. Thử loại 12 thì như nặng như jet ấy. Dc cái ko có khói với tàn thưốc, e thử xem.

Attachments

717.7 KB · Views: 47
câu này mình nói trước khi biết hút thuốc lá nhưng giờ bỏ được thuốc lá rồi
đừng nói là hút, nghe thấy cái mùi thuốc thôi là ép tim rồi hút thì die có ngày

ông anh trong xóm ngày cũng vài gói, sau này tập bỏ bằng cách nhai singum, mà thế éo nào bỏ được thuốc lại riềng nhai singum :D. nên hút lại Bỏ singum =)).

Mấy thím này hút thuốc sau bị nghiện được nhỉ :oops:, mình thì biết hút từ lớp 5, sau này bỏ vẫn bình thường. đâu có cảm giác nghiện là gì đâu tao_O

bỏ thuốc lá đê e, chuyển qua chích thôi :(

mình hút cũng khoảng 10 năm cmnr mà giờ vẫn cố giữ ngày 1 gói thôi, thớt mới 5 năm mà đã quất ngày 2 gói cmnr @@

bác thớt cbi bỏ Ri an ma Rít sang Men chét tơ iu nai Chích rồi :p

Hút thuốc lá điện tử gây ung thư đó nha. Search google để biết chi tiết.
Tốt nhất là nên chơi hàng thật:D

Xài tinh dầu gì đó bác. Tìm hiểu kĩ nhé. Nó đưa tinh dầu china cho hút thì chết còn lẹ nữa nhé :))). cứ 1 hủ 30ml mà giá 100-200k thì xác định 3 tháng chết luôn nhé.

Ba của em gần chục năm trước cũng ngày 2 gói đều đều. Bỏ cỡ nào cũng không được. Sau bị sốt rét 1 trận thập tử nhất sinh là cai luôn từ đó. Vậy mà năm ngoái mới mất vì ung thư phổi đó bác. Ghiền thì ghiền mà cố gắng cai bớt thôi, em không trù gì bác mà khuyên thật lòng, em hít khói ké từ bé tí đến giờ vẫn còi cọt lớn không nổi đây :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom