Hỏi về công dụng của Thuốc Lá Điện Tử

sonytuan

Junior
Pre-verified
Reactions
292
MR
0.069
Insuree Balance
73540|500
Service Details
1||Facebook Account||0||0|5
1||Proxy Account|https://mmo4me.com/threads/dcom-proxy-tinsoft-viet-nam-thay-the-toan-dien-cho-dcom-chi-tu-5k-1-ngay.406262/
Chào anh chị em, mọi người cho mình hỏi có ai đã sử dụng qua TLDT hay chưa, mình hiện tại 1 ngày cày đến gần 2 gói (hút 5 năm) , qua tìm hiểu thì có vẻ nó có nhiều ưu điểm hơn thuốc lá thường nhưng không biết cảm giác có thay thế hoàn toàn dc thuốc lá thường hay không nhờ anh em tư vấn giúp

Last edited:
hút thuốc quen rồi bỏ dễ bị bịnh lắm đo nên cân nhắc nha bạn

Hãy để niềm đam mê luôn cháy bỏng trong lòng bạn , đừng từ bỏ niềm đam mê , chúc bạn vui vẻ :D

hút thuốc quen rồi bỏ dễ bị bịnh lắm đo nên cân nhắc nha bạn
Hãy để niềm đam mê luôn cháy bỏng trong lòng bạn , đừng từ bỏ niềm đam mê , chúc bạn vui vẻ :D
TLDT vẫn có nicotin mà , bỏ chắc là ko bỏ dc nhưng tìm giải pháp thay thế thôi bạn ơi :D

Tốn kém chả được gì đâu cậu, đã từng thử qua. mua điếu đóm về hút mấy hơi rồi vứt xó, cảm thấy ko hợp kiểu như mình quen hút 1 loại thuốc nào đó rồi giờ đổi qua thấy ko thú vij gì cả.

Chào anh chị em, mọi người cho mình hỏi có ai đã sử dụng qua TLDT hay chưa, mình hiện tại 1 ngày cày đến gần 2 gói, qua tìm hiểu thì có vẻ nó có nhiều ưu điểm hơn thuốc lá thường nhưng không biết cảm giác có thay thế hoàn toàn dc thuốc lá thường hay không nhờ anh em tư vấn giúp
nghe nói vì muốn bỏ hút thuốc lá mà hút TLDT
sau đó nghiện luôn cả 2 còn tốn tiền hơn :eek:

Tốn kém chả được gì đâu cậu, đã từng thử qua. mua điếu đóm về hút mấy hơi rồi vứt xó, cảm thấy ko hợp kiểu như mình quen hút 1 loại thuốc nào đó rồi giờ đổi qua thấy ko thú vij gì cả.
Cảm giác có dc khoảng 80% không cậu

nghe nói vì muốn bỏ hút thuốc lá mà hút TLDT
sau đó nghiện luôn cả 2 còn tốn tiền hơn :eek:
trước mình bị rồi, lúc ăn singum đó, sau 1 thời gian thèm cảm giác vừa hút thuốc vừa nhai kẹo :D

trước mình bị rồi, lúc ăn singum đó, sau 1 thời gian thèm cảm giác vừa hút thuốc vừa nhai kẹo :D

Nói chung là ko có thì hút nó cũng đỡ thèm :p

Nói chung là ko có thì hút nó cũng đỡ thèm :p
vậy là giải pháp cho nữa đêm hết thuốc có vẻ hợp lý hơn nhỉ :p

bỏ thuốc là do mình thôi chứ ăn kẹo uống càfe kết hợp thuốc lá có khi nghiện luôn cái mùi kết hợp thì nghiện cả 2 =))

ko biết hút thuốc ko biết uống CF, biết mỗi nhậu
Cực ghét mùi thuốc lá khó chịu kinh hồn

vậy là giải pháp cho nữa đêm hết thuốc có vẻ hợp lý hơn nhỉ :p

Rồi cũng quay về thuốc lá bình thường thôi vì cái này nó ko bán phổ biến như thuốc lá, hết tinh dầu cái đợi đi mua đc về chắc chết thèm :v

Chào anh chị em, mọi người cho mình hỏi có ai đã sử dụng qua TLDT hay chưa, mình hiện tại 1 ngày cày đến gần 2 gói (hút 5 năm) , qua tìm hiểu thì có vẻ nó có nhiều ưu điểm hơn thuốc lá thường nhưng không biết cảm giác có thay thế hoàn toàn dc thuốc lá thường hay không nhờ anh em tư vấn giúp

yahoo đi giới thiệu cho

Lời khuyên: x3 số lượng hút hiện tại vài tháng sau đắc đạo thành tiên luôn, người xung quanh cũng được nhờ

Đừng nhé , nếu quyết tâm bỏ thì tự bỏ , còn không thì cứ duy trì , Mình từng sử dụng qua thuốc lá điện tử quảng cáo rồi , nói thật phí tiền thôi . Đô mình giờ chắc cũng gần bạn rồi :D:D

Mình đã thử cách đây vài năm rồi k nhớ rõ lắm và k thành công. TLĐT khi bạn hút sẽ tạo cảm giác mệt mỏi cơ thể, nên sẽ hình thành kiểu k muốn hút thuốc nữa, nói chung là rất mệt k hiểu vì sao. Đó là ý kiến của mình :))

Mình đã thử cách đây vài năm rồi k nhớ rõ lắm và k thành công. TLĐT khi bạn hút sẽ tạo cảm giác mệt mỏi cơ thể, nên sẽ hình thành kiểu k muốn hút thuốc nữa, nói chung là rất mệt k hiểu vì sao. Đó là ý kiến của mình :))
có khi cơ thể bạn thiếu nicotin quá nên gây ra mệt mỏi đó bạn.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom