Ask Hỏi về code auto post bài trên 4room mình

namtt007

Legendary
Solutions
1
Reactions
2,145
MR
0.851
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Hi ace

Mình đang phát triển 1 javascript để auto post bài trên 4room. Code đã được attachment.
Hiện tại đã click được nút post reply. Nhưng mình đang bị vướng chỗ set nội dung cần post ko được.
Mình đang dùng textBox[0].value = message; nhưng nội dung trong textarea vẫn ko được cập nhật (textarea chỉ cập nhật khi mình nhập từ bàn phím)

Ace nào đi ngang có thể cho mình xin solution cho việc này ko ạ? Còn nếu có code sẵn thì share giúp mình thì quá tốt lun á.

Mình xin chân thành cảm ơn.

Update:
Nhờ tư vấn của 1 trùm code bên dưới, mình đã thành công
*) Hướng dẫn sử dụng:
- mở topic cần auto post bằng 1 tab của chrome
- sử dụng file autoPost4Room.txt, thay đổi nội dung và thời gian sẽ reup
var message = "UP";
var INTERVAL_TIME_POST = 2; //calculator by minutes
- bấm F12 ở trình duyệt chrome, copy script trong file autoPost4Room.txt (như hình .png) vào console, sau đó bấm enter để chạy script

Attachments

567.2 KB · Views: 121
  • autoPost4Room.txt
    817 bytes · Views: 61
Last edited:
check

Code:
document.querySelector("#top > div.focus-content > div.p-body > div > div.p-body-main.p-body-main--withSidebar > div.p-body-content > div.p-body-pageContent > form > div > div > div > div > div.message-cell.message-cell--main > div > div.fr-box.bbWrapper.fr-ltr.fr-basic.fr-top > div.fr-wrapper.show-placeholder > div > p").outerText = 'check'

check

Code:
document.querySelector("#top > div.focus-content > div.p-body > div > div.p-body-main.p-body-main--withSidebar > div.p-body-content > div.p-body-pageContent > form > div > div > div > div > div.message-cell.message-cell--main > div > div.fr-box.bbWrapper.fr-ltr.fr-basic.fr-top > div.fr-wrapper.show-placeholder > div > p").outerText = 'check'
solution hay quá, mình đã thử và thành công. Thành quả mình có update ở #1
Thank bác nhiều nhé, hehe

căn bản là input value thì mới set value được, còn các element dạng khác chỉ có set outerText hoặc outerHtml thôi :popo_boss:
đã hiểu, thank bác đã chỉ giáo ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,308
170,439
Latest member
hoainam910

Most viewed of week

Most viewed of week

Back