Network Hỏi về Clickadilla

phym18

Newbie
Reactions
6
MR
0.203
Hi, mọi người có ai dùng qua Clickadilla cho mình ít review với ạ, thấy được mail chào mời nên đang đặt thử in-page push thấy cũng ổn mỗi tội doanh thu update khá chậm, cộng thêm khi nhấn đóng quảng cáo nó sẽ nhảy pop. Tìm trên mạng thấy ít thông tin quá :((
Update: đã pay
Ref: https://publishers.clickadilla.com/signup?ref=9G0CVQ

Last edited:
Hi, mọi người có ai dùng qua Clickadilla cho mình ít review với ạ, thấy được mail chào mời nên đang đặt thử in-page push thấy cũng ổn mỗi tội doanh thu update khá chậm, cộng thêm khi nhấn đóng quảng cáo nó sẽ nhảy pop. Tìm trên mạng thấy ít thông tin quá :((
Mình chưa xài qua net này, bạn có link ref thì inbox cho mình vào xem tham khảo check net xem thế nào. Không thì cứ publish lên đây cũng chả sao đâu.

vâng link ref của mình đây https://publishers.clickadilla.com/signup?ref=9G0CVQ
chắc mình đặt thử thêm ít ngày nếu ngon mình confirm lại cho mn :)
Ok bạn. Cứ gắn thêm ít ngày nữa thử xem rate và các tính năng “ẩn” khác như nhảy popup hay chuyển hướng có xảy ra không… mình thì chúa ghét net nào redirect tự ý với banner như vài net khác đang có mặt trên thị trường!

được pay chưa bác

bạn có thể thử yêu cầu người quản lý xóa cửa sổ bật lên này
đây là cách duy nhất để thoát khỏi nó

mình chạy 18+ dùng DL thấy cao hơn nhiều pop
vậy cái DL của clickadu mình phải nói với người quản lý à bác, e tìm trong trang publisher ko thấy
P/S: hình như là cái SKIM phải không bác, vừa thử thấy cpm = 1/2 pop, chắc dùng lại pop thôi

Last edited:
vậy cái DL của clickadu mình phải nói với người quản lý à bác, e tìm trong trang publisher ko thấy
P/S: hình như là cái SKIM phải không bác, vừa thử thấy cpm = 1/2 pop, chắc dùng lại pop thôi
pop thường tốt hơn, SKIM dành cho loại trang web đặc biệt. Nếu bạn cần một liên kết trực tiếp về quy định, bạn có thể hỏi người quản lý của mình trong Clickadu
Mua hầu hết các chương trình pop doanh thu cao hơn vì có nhiều nhà quảng cáo mua các chương trình pop thông thường

Đã pay nha mn, đúng phút cuối luôn, mn có thể thử xem sao, sẵn tiện mình gắn luôn link ref lên đầu trang

DL khác, nó phải hỏi admin mới có chứ ko có trong panel

Chà, thật tuyệt! bạn có thể chứng minh chuyển khoản thanh toán của bạn không? Tôi muốn thử nó nhưng tôi không thực sự tin vào họ vì ngày càng có nhiều bài đăng được chia sẻ về clickadillia mà cuối cùng không được trả tiền.

Chà, thật tuyệt! bạn có thể chứng minh chuyển khoản thanh toán của bạn không? Tôi muốn thử nó nhưng tôi không thực sự tin vào họ vì ngày càng có nhiều bài đăng được chia sẻ về clickadillia mà cuối cùng không được trả tiền.
Đây ạ, mình đã được thanh toán 3 lần và 1 thanh toán đang chờ, bạn có thể thử xem sao, nhân tiện ủng hộ link ref của mình nếu có thể 😊
https://publishers.clickadilla.com/signup?ref=9G0CVQ

Attachments

57 KB · Views: 127

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,357
170,482
Latest member
lam2487

Most viewed of week