Hỏi về checkout Paypal US

hdanhus

Newbie
Reactions
4
MR
0.003
Facebook
Follow me on Facebook
Hiện em đang dùng tạm cái nick paypal US để mua hàng chuyển về Việt Nam của thằng bạn bên ấy. Nhưng mà cũng ngại vì phải add thẻ ngân hàng US của nó. Em nghe nói Paypal US nhưng add thẻ VN vào được. Nhưng chưa biết có checkout mua hàng được không? Sau này mua số lượng lớn hàng thì có gặp vấn đề gì không? Có cần phải tạo nhiều acc không ạ?

Bác nào pro cái mảng này, em xin tư vấn với ạ :D

không bao giờ có vấn đề với Paypal và tôi biết rằng họ đang làm việc bình thường với bất kỳ lời quảng cáo nào. cố gắng nói chuyện với sự hỗ trợ của họ chúc may mắn

không bao giờ có vấn đề với Paypal và tôi biết rằng họ đang làm việc bình thường với bất kỳ lời quảng cáo nào. cố gắng nói chuyện với sự hỗ trợ của họ chúc may mắn
Bác này nói tiếng anh rồi dịch sang tiếng việt à? Không hiểu ý bác thật

Hiện em đang dùng tạm cái nick paypal US để mua hàng chuyển về Việt Nam của thằng bạn bên ấy. Nhưng mà cũng ngại vì phải add thẻ ngân hàng US của nó. Em nghe nói Paypal US nhưng add thẻ VN vào được. Nhưng chưa biết có checkout mua hàng được không? Sau này mua số lượng lớn hàng thì có gặp vấn đề gì không? Có cần phải tạo nhiều acc không ạ?

Bác nào pro cái mảng này, em xin tư vấn với ạ :D
Đã có thẻ VN thì làm cái PP VN đi cho nó tiện :( đỡ phải lăn tăn

Em đang muốn làm order hàng US, thanh toán bằng Paypal, bác nào biết thì chỉ giáo em với :((

ahihi :D:D:D

việc này mà viết cụ thể, chi tiết ra củng vài trang chứ hông ít :oops::oops::oops:

nên ... thôi vậy :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile:

Mua hàng nhiều với số lượng liên tục bên website US thì có bị sao k ạ?
Có tiền thì cứ paid thôi, có sao đâu, mình mua hàng cũng nhiều mà có thấy nó hỏi gì đâu :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,304
170,435
Latest member
twin68mid

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom