Hỏi về charge của azure

cuongnv764119

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Mình đăng ký vps azure bằng prepaid, giờ hết 1 tháng rồi bill lên hơn 200$ mà thẻ của mình không đủ $ thì azure có charge được hay không, liệu ngân hàng có gọi mình lên không hay azure nó ban nick mình :v. Ai biết giúp mình với (mình dùng gói pay as you go)

Thẻ thật thì ko rõ, còn thẻ ảo thì vô tư, azure ko charge được tiền sẽ tự disable sub thôi :D

Tuỳ, nhiều quá nó mới disable ngay, còn nếu ít ít thì vẫn dùng thêm vài tháng nữa vô tư

Bá... Mau mau đi huỷ thẻ kẻo nó kiện kìa :p
Mình dùng 2 thẻ, 1 thẻ đăng ký 3 sub. 1 sub thì dùng xong 1 tháng rồi, 2 sub thì được nửa tháng và 3 sub thì dùng thẻ mới vừa lập 60 con vps hôm qua. Lỗi là do bên nó không check được đâu là thẻ prepaid chứ nhỉ, nếu nó kiện thì mình vẫn phải đóng $ hay sao cậu? Mình vào đọc rule thấy nó ghi dont accept prepaid and vcc

Mình dùng acb prepaid cậu à. Mình mới gọi điện thì bên ngân hàng bảo không charge nếu không đủ tiền.

Prepaid với debit thì ko sao, ko có tiền thì chả ai làm gì dc. Còn loại credit card thì mới phải lo mà yên tâm ko fải ai cũng dc cấp credit card đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,318
170,447
Latest member
longpnc

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom