Ask Hỏi về cách thay đổi Template của blogspot

hôm nay mới nhìn thấy cái nút thank hiện ra, vừa làm một quẹt hết lượt các bạn nhá hi hi...
bạn nào đi qua click vào blog treo giúp tớ vài phút để tăng traffic tí nhé, rồi báo danh để tớ thank :D
blog famous rockers

hôm nay mới nhìn thấy cái nút thank hiện ra, vừa làm một quẹt hết lượt các bạn nhá hi hi...
bạn nào đi qua click vào blog treo giúp tớ vài phút để tăng traffic tí nhé, rồi báo danh để tớ thank :D
blog famous rockers

blog mới có mấy post thế kia chưa đăng ký được đâu

blog mới có mấy post thế kia chưa đăng ký được đâu
hì.. tại vì mấy hôm nay còn chuẩn bị bài cho một blog nữa nên chưa post thêm bài mới được bạn ạ, với lại bài của blog nó có nội dung hơi dài, cũng mất thời gian phết :D
blog 2 của tớ đây, mời các bạn ghé qua thăm giúp tớ nhé

à mà bạn ơi, tớ làm job ở seo thấy bọn nó có cái blog chỉ có 3-4 post mà nó vẫn có GA được nhỉ? hay là bọn Nga ngố nó cấp GA dễ hơn ở mình???

Last edited by a moderator:
hì.. tại vì mấy hôm nay còn chuẩn bị bài cho một blog nữa nên chưa post thêm bài mới được bạn ạ, với lại bài của blog nó có nội dung hơi dài, cũng mất thời gian phết :D
blog 2 của tớ đây, mời các bạn ghé qua thăm giúp tớ nhé: Live health

à mà bạn ơi, tớ làm job ở seo thấy bọn nó có cái blog chỉ có 3-4 post mà nó vẫn có GA được nhỉ? hay là bọn Nga ngố nó cấp GA dễ hơn ở mình???

Nhiều nước có khi nó auto accep ấy chứ ;))

Bởi vì GA chấp nhận nước Nga,chứ nó mà chấp nhận nước Việt Nam thì cũng có nhiều site đăng ký được rồi :)
Làm blog để đăng ký GA bây giờ thì làm bằng tiếng Anh,khoảng 20 bài trở lên,tốt nhất là 50 bài trở lên,có cả chữ và ảnh minh họa thì sẽ dễ đăng ký GA
Nhớ là không ăn cắp bài viết và bải viết phải đúng chính tả,ngữ pháp nha :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,209
170,361
Latest member
nhacaiuytinsol
Back
Top Bottom