Ask Hỏi về cách kiếm tiền online có pc máy tính ko dùng đến

leanhducxh97

Junior
Reactions
14
MR
0.461
Chào các bác,
Em mới biết đến và tham gia diễn đàn này,
Hiện tại e có đang ở KTX của công ti có phòng nét khoảng 10 máy không sử dụng có thể cắm 24/24.Các bác có thể tư vấn xem có cách kiếm tiền online nào không ạ.máy ko có card đồ họa nên ko thể đào coin được

Core I7 6700 loại này cache thấp đào cũng ko được bao nhiêu bác ạ.e cắm nửa tháng được 5$
Vậy bác cài Sanbox hay VMware lên 10 máy đi. Có gì fake ip thành 10 máy khác network hoàn toàn, rồi gia nhập team mấy bác treo game treo tool là được. Ram mạnh là chiến tốt, chip vầy ổn rồi

Upvote 0
Vậy bác cài Sanbox hay VMware lên 10 máy đi. Có gì fake ip thành 10 máy khác network hoàn toàn, rồi gia nhập team mấy bác treo game treo tool là được. Ram mạnh là chiến tốt, chip vầy ổn rồi
điện máy free hết mà ko nghĩ ra được cái gì để kiếm $ buồn quá

Upvote 0
mình sẽ gửi bạn key để cày điểm otohits giúp nhé, gần như chiếm 0% máy, siêu nhẹ mà vẫn thêm đc tí tiền nào hay tí ấy. 1 triệu điểm mình trả 1 đô, 1 tháng 10 máy chắc bạn sẽ được khoảng 15 $ đó.

Upvote 0
Chào các bác,
Em mới biết đến và tham gia diễn đàn này,
Hiện tại e có đang ở KTX của công ti có phòng nét khoảng 10 máy không sử dụng có thể cắm 24/24.Các bác có thể tư vấn xem có cách kiếm tiền online nào không ạ.máy ko có card đồ họa nên ko thể đào coin được
bác cắm máy thì có thể đào đồng RVN. chắc cùi thì ngày cũng dc 1$ 1 máy

Upvote 0
Bạn ngâm cứu cái này xem

Upvote 0
Mình có 1 máy i7 ko card đang đang đào XMR mà thấy hẻo quá...hic

Upvote 0
mình sẽ gửi bạn key để cày điểm otohits giúp nhé, gần như chiếm 0% máy, siêu nhẹ mà vẫn thêm đc tí tiền nào hay tí ấy. 1 triệu điểm mình trả 1 đô, 1 tháng 10 máy chắc bạn sẽ được khoảng 15 $ đó.
ko vào đc face bác

Upvote 0
Các trang web thử nghiệm người dùng.
Tiếp thị liên kết
Ảnh hưởng của phương tiện truyền thông xã hội
Doanh thu từ quảng cáo trên YouTube
Live streaming
Thử nghiệm ứng dụng
Thử nghiệm trò chơi
Viết nội dung
Hình thức điền
Các cuộc khảo sát.