Hỏi về BM Facebook ?

natmikuv

Junior
Reactions
31
MR
0.118
chào các bác, em có ông bạn mmo (ko thân lắm) đang làm mảng reg BM fb bán. qua có nc thì ông ấy rủ hùn chung tiền mua tut (nôm na là tut tìm nguồn mail chất để về làm), mỗi người 50tr- đổi lại e sẽ được ông ấy dạy cách làm. E thì như tấm chiếu mới chưa từng trải bên mảng này. bác nào có kinh nghiệm gì có thể tư vấn giúp e với ạ ( những rủi ro có thể sẽ gặp ạ)
Cám ơn các bác.

Solution
Mảng này làm rất ngon nhưng kinh nghiệm cần nhiều, bạn như tấm chiếu mới thì mình khuyên nên thôi đừng làm từ từ tìm hiểu rồi làm :D
Giờ check được BM350 hay nolimit đem bán cũng đủ ngày công nhưng mà Facebook nó thay đổi thuật toán liên tục, nhiều lúc bạn mua cái tut 100 triệu chỉ xài được 1 ngày đã bị fix. Anh em nào tay to lực mạnh 1 ngày đó họ kiếm 1 2 tỏi, mình tay nhỏ khéo lỗ sml.
E thì như tấm chiếu mới chưa từng trải bên mảng này
Mảng này thì mình thua luôn , k biết gì hết . Chỉ biết khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ đi rồi Invest bạn, MMO mà không tìm hiểu kỹ bất cứ mảng nào Deposit bậy bạ, thì chỉ tiền mất tật mang thôi. :popo_big_smile:

Upvote 0
Mảng này làm rất ngon nhưng kinh nghiệm cần nhiều, bạn như tấm chiếu mới thì mình khuyên nên thôi đừng làm từ từ tìm hiểu rồi làm :D
Giờ check được BM350 hay nolimit đem bán cũng đủ ngày công nhưng mà Facebook nó thay đổi thuật toán liên tục, nhiều lúc bạn mua cái tut 100 triệu chỉ xài được 1 ngày đã bị fix. Anh em nào tay to lực mạnh 1 ngày đó họ kiếm 1 2 tỏi, mình tay nhỏ khéo lỗ sml.

Upvote 1
Solution
vâng, cái e sợ nhất là mua về chưa kịp làm đã bị fix tut ạ

Upvote 0
Tut nó fix liên tục, cu thảo kinh nghiệm đầy mình còn sấp mặt, suy nghĩ kỹ nhé :popo_big_smile:

Upvote 0
Mảng này thì mình thua luôn , k biết gì hết . Chỉ biết khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ đi rồi Invest bạn, MMO mà không tìm hiểu kỹ bất cứ mảng nào Deposit bậy bạ, thì chỉ tiền mất tật mang thôi. :popo_big_smile:
vâng bác, thế e mới lên đây để tham khảo ạ.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,441
169,779
Latest member
amanitamuscariag

Most viewed of week

Most viewed of week

Back