Hỏi về bị chặn folow tiktok

lecongchan

Newbie
Reactions
1
MR
0.072
Có cách nào xử lí khi bị chặn folow tiktok ko các bro, chơi golike kiếm tí cơm làm được vài hôm là chặn, đổi nick khác cũng bị chặn 😅😅

làm nhanh quá như bot thì nó chặn :ami_fat_cat_010:

Có cách nào xử lí khi bị chặn folow tiktok ko các bro, chơi golike kiếm tí cơm làm được vài hôm là chặn, đổi nick khác cũng bị chặn 😅😅
chăc do bac cheat à

đăng ky xong, nick hoạt động, tất cả đều hoàn hảo. Bấm Follow vẫn ok, refresh lại mất follow....

Hóng cao nhân

Không cậu, mình nuôi trên trình duyệt chống fingerprint ấy
tiktok làm bằng browser của pc thì ko đc nhưng cho về mobile thì ko bị nhả nhé, bác bấm f12 cho sang mobile chọn phone nào cũng đc chạy ko bị nhả, nhưng tiện cho e hỏi bác có nguồn acc tiktok bào fl ở đâu vậy, cs e đc ko, e chỉ cần tầm 10-20 con

tiktok làm bằng browser của pc thì ko đc nhưng cho về mobile thì ko bị nhả nhé, bác bấm f12 cho sang mobile chọn phone nào cũng đc chạy ko bị nhả, nhưng tiện cho e hỏi bác có nguồn acc tiktok bào fl ở đâu vậy, cs e đc ko, e chỉ cần tầm 10-20 con

Ý cậu hỏi là tìm nguồn để follow chéo nhau hả

Ý cậu hỏi là tìm nguồn để follow chéo nhau hả
e cần tk chuyên bào follow, 1 acc 1 ngày bào tầm 500-1kfl loại này có ko bác, loại clone ko chơi đc mà chơi thì phải ngâm khá lâu mất tg

e cần tk chuyên bào follow, 1 acc 1 ngày bào tầm 500-1kfl loại này có ko bác, loại clone ko chơi đc mà chơi thì phải ngâm khá lâu mất tg
bào follow là sao nhỉ b

Chưa hiểu lắm ý của bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back