• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

[Hỏi] vấn đề về visa acb + phí

phucam

Senior
Reactions
109
MR
0.000
mấy bác cho hỏi tên trong pp của em là ... và thẻ visa là của anh em với tên khác thì em có thể verify dc k ?? vì em chưa thử nên sợ làm hư lun cái thẻ của nó nó chửi em chết!!!!!
_Ah` còn 1 vấn đề nửa là thẻ visa của ông anh em là acb prei.. loại mới ak, vì acb có 2 loại 1 là không tài khoản và 1 là có tài khoản, cái của anh em là ko tài khoản<<<< e vẫn chưa hiểu cái vụ này là sao ? vậy hàng tháng e có bị trừ 10k k0? e có thể rút tiền từ thẻ k0?? bác nào bít giúp với
_Và cho e hỏi về phí chuyển tiền từ pp vào visa là bao nhiêu cũng là 60k vnd như là chuyển từ pp vào bank viet nam ha~. Nếu vậy mình làm thẻ vía chi nhỉ ?

visa prepaid không cần phải tạo thêm tài khoản ngân hàng để rút về bank, còn debit thì phải tạo thêm tài khoản bank liên thông với thẻ,

chốt lại: thẻ prepaid của bạn có thể làm dc tất, verify , gửi , rút về bank, mỗi tháng nếu trên 500 tiền số dư trong tài khoản thì ko mất fee, còn dưới 500 thì mất fee

còn tên khác nhau thì chịu, mình chưa thử, thế nhé

---------- Post added at 08:46 PM ---------- Previous post was at 08:41 PM ----------

rút tiền vẻ thẻ ah, ok luôn. mình mới rút ok men, visa prepaid ko cần acc bank, khi rút về, bạn cứ nhập số acc nâm bờ trên thẻ, swift code, bank nêm , tên là rút. chính xác 4 ngày. sau khi lệnh rút tiền thực thi- 1 tới 2 ngày khi đó trong PP nó hiện côm lết, và 2 ngày tiếp thì phắn ra ATM mà rút

về ACB thì sao khi đăng kí và nhận dc thẻ cậu hay nạp vào đó ngay 50K cho mình xong để thẻ khoảng 1 2 ngày rồi chính thức add PP vào thẻ đả có 1 số người bị lổi khi vửa nhận thẻ là về đã add PP khi thẻ chưa kịp kích hoạt xong xảy ra bít bao cái rắc rối phức tạp khác !! PP sẻ chagre của bạn 2 $ gọi là sác nhận !! Nhưng đừng lo PP sẽ trả lại sao khi bạn vỉiffi thành công !!!

_Và cho e hỏi về phí chuyển tiền từ pp vào visa là bao nhiêu cũng là 60k vnd như là chuyển từ pp vào bank viet nam ha~. Nếu vậy mình làm thẻ visa chi nhỉ ?
vậy còn cái này thì sao ????

Phí mổi lần withdawn tiền từ PP về thẻ là 60k vì thế để nhìu nhìu rồi with 1 lần mà sao khi with tiền vào thẻ ra atm rút chứ ko có cần vào bank gì hết á !!

Đã làm visa thì chơi luôn cái Debit đi, vừa thanh toán đc quốc tế, vừa có tài khoản trong nước thuận tiện giao dịch trong acb và ngoài ngân hàng khác.

Phí withdraw 1lần về VN là 60k PP + 20k ACB =80k

Mình cũng đang thắc mắc vấn đề này :binhsua80:

vcb có verify được, nhưng chậm hơn acb.

về ACB thì sao khi đăng kí và nhận dc thẻ cậu hay nạp vào đó ngay 50K cho mình xong để thẻ khoảng 1 2 ngày rồi chính thức add PP vào thẻ đả có 1 số người bị lổi khi vửa nhận thẻ là về đã add PP khi thẻ chưa kịp kích hoạt xong xảy ra bít bao cái rắc rối phức tạp khác !! PP sẻ chagre của bạn 2 $ gọi là sác nhận !! Nhưng đừng lo PP sẽ trả lại sao khi bạn vỉiffi thành công !!!

ừh, các bạn sau khi add credit card number vào thì gọi điên đến điện thoại hỗ trợ của ngân hàng acb, sau đó nó sẽ đọc cho code để verify paypal. Con đối với alertpay thì nó gửi cho số tiền gửi vào tài khoản minh, sau khi có rồi add code vào ròi confirm là verify xong rồi nhé! trong tài khoản minh có khoảng 50k cho mỗi lần verify giống bạn ở trên nói là kiểu j cũng xong!

cho hỏi với: vậy prepaid ko mất phí 20k cho bank phải ko?
Khi bạn rút tiền từ ngân hàng về thì sẽ tốn phí là: 60k cho Paypal và 20k cho Ngân hàng(tùy mỗi ngân hàng có mức phí khác nhau). Visa/Master đều như thế. Nên nếu số tiền lớn thì nên Withdraw, còn ít thì chọn exchange. Còn ko kiếm vài ng đang cần rút tiền về, gom chung rùi chia phí. Vì trao đổi giữa pp ko mất tiền (chưa test >100$)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,995
Latest member
Antidetectprojec
Back
Top Bottom