Hồi tưởng lại lần đầu tiên bị Scam ( lừa đảo ) khi đó mình là gà :D

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
Insuree Balance
0
như tiêu đề ngày xưa như các bạn biết đến mmo là cái gì đâu , cũng tình cờ mà thấy diễn đàn vietlockerz nên vào coi , còn mmo4vn.com với logo hình ngôi nhà bằng đồng đô la , ngày xưa mmo4me ( mmo4vn ) này chưa đủ tuổi như vietlockerz ngày ấy , nói vui thì chẳng khác gì xưa kia nokia có symbian ( Vietlockerz ) , còn mmo4vn.com ngày ấy như Apple Iphone 2G và bây giờ là Iphone 6 Plush
, mới bắt đầu chơi MMO thấy chắc là ngon ăn lắm đây , tớ nhớ thời đó có trang bình chọn rate sao ăn tiền readbull gì gì ấy cắm đầu vào chơi với min pay 100$
, cuối cùng chán chẳng chơi nữa , rồi quay sang PTC , chiến neobux thời bấy giờ click chăm chỉ lắm , thời ấy neobux mỗi ngày chỉ có 4 Ads cuối cùng cũng được 5$ paypal , cuối cùng gặp ngay con chó chiencongekd2 hay chiencongekd2 lâu rồi ko nhớ , bảo mua paypal , mình cũng ok giao dịch cho nó TW gửi tiền sang tài khoản của nó rồi nó bảo là dữ 24h rồi gửi tiền qua ngân hàng cho mình , âu shit
, cuối cùng thì nó cam mất 5$ quý giá của những ngày đầu biết MMO
, con chó đấy cũng ăn được khoảng hơn 100 WMZ của ông MOD nokia241086 giờ đổi nick thành fujisan2000 , ngày xưa cũng tin người lắm cơ mua hộ thẻ nạp đt cho 1 thằng dọng quảng nam nó làm cái wep gẻ banphanmembanquyen cái gì gì .info gôogle seach ra , nó chơi rất quân tử chuyển paypal của nó vào paypal của mình thời ấy còn trang pincode.vn cho mua thẻ nạp đt qua paypal, cuối cùng nó đòi lại tiền , tài khoản paypal của mình âm nặng nề

đấy là những cái ngu của mình khi bước vào MMO kiếm tiền , mời các bạn chia sẻ

mình mới tham gia nên chưa bị lừa tiền - đang kiếm site chơi nhưng site nhiều quá mà lại ko có kinh nghiệm chọn site - thôi đành từ từ nghiên cứu vài site cho có kinh nghiệm đã .

bạn có kinh nghiệm gì thì mách dùm mình nhé .

Lần đầu tiên bị scam là khi ....... chơi Võ Lâm ( bị lừa mua cái nhẫn) :D:D:D:D

Lần đầu tiên bị scam cách đây 8 năm khi chơi MU fpt bị cú có gai nó lừa mất 30 viên Bless tầm 500k lúc đó :p. MMO thì chưa bị scam bao giờ ( bị site scam ko trả tiền thì có)

Sai rules về chữ nhìn rất lóa mắt ....

bị scam nhìu wa ko nhờ mấy lần, chỉ biết tổng số thiệt hại không dười 4 con số :D

lần đầu tiên bị scam là lúc chơi Gunbound :))
hack vàng Gunbound :D

Cái ngu của mình là chưa đi scam thằng nào trên mmo. Nghĩ đến giờ vẫn thấy tiếc!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom