Help Hỏi tiền cập nhật GA kênh chết kháng sống

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Mọi nguời cho em hỏi kênh content em trước khi chết thu nhập cũng đc tầm 842$ ! Nhưng chết bằng ko nhận đc tiền tháng đó khi chết em cũng chả thấy nó cập nhật cũng chờ 2 tháng rồi
Và sau khi kháng 2 tháng chày cối ! Cuối cùng đã khôi phục sống trở lại . Mừng quá trời :D:D:D
Mà ko biết 842 $ của em không biết có cập nhật trong GA không mọi người
Có bác nào bị trường hợp như em kênh chết không cập nhật tiền ! Bỗng kháng sống mấy tháng sống lại
Trường hợp này em cũng mới bị chưa bị bao giờ ! Tại xưa giờ chơi content liên kết GA chưa chết bao giờ
Và bị kênh đầu các kênh lôi vào net hết . Ớn anh google quá :D:D:D giờ google trả kênh không biết có trả tiền cho hay không :oops::oops::oops:

Last edited:
Thường là không cập nhật bạn nhé . nếu may mắn có cũng không cập nhật đủ số tiền 842 như bạn kể trên. Đã từng bị và đc cập nhật 10% (hơn 100$ đc 10$)

Thường là không cập nhật bạn nhé . nếu may mắn có cũng không cập nhật đủ số tiền 842 như bạn kể trên. Đã từng bị và đc cập nhật 10% (hơn 100$ đc 10$)
:(:(:( trời vl :(:( Buồn vãi :(:(
Giờ vừa mừng vừa buồn ôi vl google :oops::oops: kháng sống mới sáng nay
Chắc em đợi tới 12 coi cập nhật không .Qua 15 lôi vào net luôn chứ giờ 842 $ tiền không nhỏ em cũng tiết
80$ chắc bán mẹ con GA luôn chứ

:(:(:( trời vl :(:( Buồn vãi :(:(
Giờ vừa mừng vừa buồn ôi vl google :oops::oops: kháng sống mới sáng nay
Chắc em đợi tới 12 coi cập nhật không .Qua 15 lôi vào net luôn chứ giờ 842 $ tiền không nhỏ em cũng tiết
80$ chắc bán mẹ con GA luôn chứ
bạn vào NET thì cứ vào bình thường từ bây giờ luôn không ảnh hưởng gì nhé, nó cập nhật hay không sẽ vẫn cập nhật thôi.
nhưng kênh mà mới kháng sống chắc cũng chả có view mà xin vô NET

bạn vào NET thì cứ vào bình thường từ bây giờ luôn không ảnh hưởng gì nhé, nó cập nhật hay không sẽ vẫn cập nhật thôi.
sáng giờ cũng được gần 1k views chứ ít j` bác :):):) Tại subs cũng được 25k rồi
Ừm em gửi đơn từ hôm nay luôn :D:D thank bác

Có, nhưng không biết nó hold bao nhiêu tháng thôi :D
Tháng 1 mình có die 1 kênh, tháng 2 kháng xong 12/3 vừa rồi tổng được 70%. Của bạn 2 tháng thì ko rõ bao lâu, nhưng chắc chắn nó trả. Muốn rõ thêm gửi thư hỏi support nó :)

theo lẽ bình thường từ xưa đến này thì vào net sẽ mất số tiền trước đó, làm gì có chuyện vào net là net nó cập nhật dùm cho.
Vậy nên trước gìờ toàn chờ GA cập nhật xong rồi mới giám vào net và chấp nhận mất thu nhập nửa tháng

theo lẽ bình thường từ xưa đến này thì vào net sẽ mất số tiền trước đó, làm gì có chuyện vào net là net nó cập nhật dùm cho.
Vậy nên trước gì toàn chờ GA cập nhật xong rồi mới giám vào net và chấp nhận mất thu nhập nửa tháng
Anh trai này lâu quá ko thấy zo post ;);)
Theo anh của em có tổng không anh :):):) bỏ kênh không vào net chờ tới 15 hả anh

Anh trai này lâu quá ko thấy zo post ;);)
Theo anh của em có tổng không anh :):):) bỏ kênh không vào net chờ tới 15 hả anh
ý kiến cá nhân vì đã trải qua là không tổng, nhưng biết đâu đấy :D
Nếu mà nó tổng thì ở lại, còn không tổng thì vào net. Vì còn nỗi lo tháng sau nó không tổng nữa. tốt nhất nó không tổng thì vào net.

Last edited:
ý kiến cá nhân vì đã trải qua là không tổng, nhưng biết đâu đấy :D
Nếu mà nó tổng thì ở lại, còn không tổng thì vào net. Vì còn nỗi lo tháng sau nó không tổng nữa. tốt nhất nó không tổng thì vào net.
Giờ em nghĩ tổng hay không , cũng không quan trọng ! Vào net luôn cho yên tâm bảo vệ kênh ra khỏi bão quét của nó :D:D Không muốn xa em lần thứ 2 , nếu có xa chắc vĩnh viễn không gặp lai :(:(:(

Vậy nên trước gìờ toàn chờ GA cập nhật xong rồi mới giám vào net và chấp nhận mất thu nhập nửa tháng
^_^ Mình không rõ trường hợp của bạn nhưng bạn nói vậy có lẽ không đúng. Khi vào NET thì doanh thu những ngày trước đó luôn được tính vào tài khoản adsense đã liên kết. Chứ không có chuyện vào NET là mất hết số tiền trước đó nhé bạn

Hôm trước em vào net trước ngày 12 vẫn được tổng những ngày trước đó!

kệ các cậu thôi, trước đến nay mình vẫn làm vậy. Cái các cậu được tổng là ở tháng trước chứ không phải là 12 ngày của tháng này

Không biết mấy bác sao chứ em vẫn tổng bình thường nha. mình die ngày 26 thì tới 14 mỡ lại vẫn tổng hết.

kháng sống chưa tổng thì tháng sau tổng cho tháng trước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,429
169,774
Latest member
likebalens

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom