hỏi thằng mb vấn đề rút tiền

Status
Not open for further replies.
Gọi hỏi Bank chưa mà điền ?
Hỏi bên ngân hàng nó đọc cho con số chính xác mà điền vô, đâu phải từ 1 đến 11 đâu, có thể là 10.8,11.1,.....

híc có rút được tiền số min của nó yêu cầu đâu mà gọi cho bank làm gì
khi nào chuyển 11$ về bạnkk thì mới gọi lên bạnkk để veriy pin
trên nó yêu cầu điền số tiền min về bank rồi để veriy bank...điền số tiền cứ thông báo min maximun

bạn yên tâm là dù bạn có tiền cũng ko gửi về dc 10-15 eur để mà verify bank đâu. cái này thì mình từng bị rồi nên biết. cách khắc phục thì ko chỉ được vì người chỉ mình ko cho phép chỉ lại. chỉ gợi ý là nó rất đơn giản. hỏi support thôi là dc.

bạn chưa verify address thì cho dù hạn mức có thể rút về đang là 5k eur đi nữa thì bạn vẫn chỉ rút dc 1000eur hay transfer đi acc khác 1 lượng tương tự trong 90 ngày thôi. còn nếu ko verify address dc. dùng cách mình vừa gợi ý. MB làm việc nhanh hơn và dễ hơn paypal nhiều.

thì mình điền từ 1 $ đến 11$ có được đâu
1$ thì nó thông min điền số tiền 11$ thì maximum
thế mới khùng chứ
điền tất cả mọi số tiền vào chẳng cho rút,cứ hết thhoong báo min đến maximum
chẳng bị sao mà chẳng chịu điền số tiền để cho mình rút về bạnkk để veriy
mình thấy rõ ràng nó ghi từ 10$ đến 11.85 $ mà bạn bảo 1 đến 11$ , bạn vào internet banking xem nó rút bao nhiêu thì mình điền bấy nhiêu, nếu không có internet banking thì gọi điện ra bạn hỏi, phải điền chính xác chứ ai bảo điền bừa đâu:mad:

bạn yên tâm là dù bạn có tiền cũng ko gửi về dc 10-15 eur để mà verify bank đâu. cái này thì mình từng bị rồi nên biết. cách khắc phục thì ko chỉ được vì người chỉ mình ko cho phép chỉ lại. chỉ gợi ý là nó rất đơn giản. hỏi support thôi là dc.

bạn chưa verify address thì cho dù hạn mức có thể rút về đang là 5k eur đi nữa thì bạn vẫn chỉ rút dc 1000eur hay transfer đi acc khác 1 lượng tương tự trong 90 ngày thôi. còn nếu ko verify address dc. dùng cách mình vừa gợi ý. MB làm việc nhanh hơn và dễ hơn paypal nhiều.
gửi thư cho sp cả tuần chưa thấy hồi âm lại.
còn cách của bạn mình hiểu sơ
có nghĩa chuyển tiền vào 1 tài khoản khác ,rồi rút về bank,hoặc bán cho người khác phải không bạn
còn bạn chỉ cách mình veriy địa chỉ với.....nó gửi thư địa chỉ từ 5 tháng đến giờ chưa nhận...làm sao để có mã code nó để veriy địa chỉ
đây đoạn cần xác minh địa chỉ,cái này phải thư gửi tới bank không nhỉ
===

Verify your address (within 2-5 banking days)
Upon request we will send a letter to the address registered on your account. This letter will contain a verification code which you will have to enter back at our site. If you choose this option you will be forwarded to our address verification section.

Please excuse any inconvenience caused. We hope for your understanding that such measures are imperative in order to comply with anti-money laundering legislation and prevent misuse of the Skrill system.
=======

ex cho nhanh bro ơi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,777
170,868
Latest member
erai1005