Hỏi Rút Tiền Từ Paypal Về Teckcombank

cl214

Junior
Reactions
13
MR
0.053
Các bác cho em hỏi rút paypal về teckcombank có ổn ko ạ? và khoảng mấy hôm tiền về bank ạ?

Em rút 5 hôm chưa thấy về, ko bit' có $ ăn tết ko nữa....???

Chắc t2 về đấy
T7 cn ngân hàng nghỉ mà. Nếu rút thứ 2 khoảng thứ 4 thứ 5 về

Sao ko bán đi cho nhanh bạn. Rút nhiều sẽ bị để ý thuế má đấy đừng đùa :D Tech rút ổn. 4 business day là về đến nơi

Sao ko bán đi cho nhanh bạn. Rút nhiều sẽ bị để ý thuế má đấy đừng đùa :D Tech rút ổn. 4 business day là về đến nơi

đồng ý vs bác này, lúc trước mình cũng mày mò tìm cách rút, mà trên diễn đàn thấy nhiều vụ limit, rồi hold, rồi dispute tùm lum tè le ra, ớn quá, nên bán luôn cho lành, chênh lệch hok nhiêu hết.

chia sẻ kinh nghiệm thôi, hy vọng tuần sau tiền về cho bạn chủ thread có cái tết thoải mái :popo_adore:

đồng ý vs bác này, lúc trước mình cũng mày mò tìm cách rút, mà trên diễn đàn thấy nhiều vụ limit, rồi hold, rồi dispute tùm lum tè le ra, ớn quá, nên bán luôn cho lành, chênh lệch hok nhiêu hết.

chia sẻ kinh nghiệm thôi, hy vọng tuần sau tiền về cho bạn chủ thread có cái tết thoải mái :popo_adore:

Thật ra nếu tiền nhận từ cty thì with về là an toàn nhất bạn. Chuyển lăng nhăng nhiều lúc nó bị limit dây chuyền là ra đi mãi mãi. Nhưng rút về bank thì nhiều sẽ mệt đấy.

em tăng view ytb cho thằng tây nó trả em bằng pp , em sợ khi rút tiền hoặc bán $ pp đó .. đến 1 ngày đẹp trời nó reprot đòi tiền lại thì em có bị làm sao không ? các bác có cách nào nhận tiền pp rồi thì để cho an toàn nhất không ạ , sợ bị report này nọ quá :v

Last edited:
mai ngân hàng nghĩ rồi nếu ko nhận được thì đợi qua tết đi bác ơi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,512
170,608
Latest member
kakapham

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom