Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

Trong Mew em có 0.02 ETH, em muốn chuyển 340 RFR token qua account khác mà không đủ tiền fee, các bác chuyển cách nào cho ít fee vậy, chỉ em với

Trong Mew em có 0.02 ETH, em muốn chuyển 340 RFR token qua account khác mà không đủ tiền fee, các bác chuyển cách nào cho ít fee vậy, chỉ em với
0.02 chuyển thoải mái. mình chuyển mỗi lần mâts có 0.08-0.15$ thôi. Bạn chỉnh gas price về 5 ý là đc

các bro cho em hỏi xíu ạ, ngày mai nếu luật an ninh mạng đc thông qua thì các hoạt động exchange (ví dụ: perfect sang vietcombank) có còn hợp pháp không vậy ạ :(

0.02 chuyển thoải mái. mình chuyển mỗi lần mâts có 0.08-0.15$ thôi. Bạn chỉnh gas price về 5 ý là đc
mình ghi nhầm , trong Mew chỉ có 0.002 ETH thôi :), vậy không đủ fee chuyển hả bạn, mình chỉnh gas price về 5 rồi nó cũng báo không đủ, fee cao quá,

Last edited:
Bác nào Cao thủ telegram hướng dẫn em cài đặt login bằng mật khẩu hay đại loại gì cũng được, miễn sao mỗi lần login ko cần veri bằng sdt là đc với ạ. Em reg xong mà sim thì mình đâu có cầm những lần sau đâu.
Mong nhận được sự giúp đỡ ạ .

Bác nào Cao thủ telegram hướng dẫn em cài đặt login bằng mật khẩu hay đại loại gì cũng được, miễn sao mỗi lần login ko cần veri bằng sdt là đc với ạ. Em reg xong mà sim thì mình đâu có cầm những lần sau đâu.

Bạn cứ duy trì 1 app đang đăng nhập là được, ví dụ bạn cài trên điện thoại, mỗi lần login ở desktop thì nó sẽ gửi code qua app đt.

hình như ko có đâu , chỉ có đặt mật khẩu như xác thực 2 bước thôi , vẫn cần sdt , bạn đặt mk thì ngkhac có sdt cũng ko đăng nhập đc còn j , bác chỉ cần lưu session data cho kĩ đừng out ra là đc mà

Bạn cứ duy trì 1 app đang đăng nhập là được, ví dụ bạn cài trên điện thoại, mỗi lần login ở desktop thì nó sẽ gửi code qua app đt.
Bác ơi như vậy thì nó cứ load liên tục bao nhiêu dung lượng cho nó vừa. Cho nó ngủ mà ko mất dữ liệu thế nào bác nhỉ

Bán lúa non: 2k Fresco với 52k KNKD đc bao nhiêu các bác?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,598
170,694
Latest member
MiracleThings
Back
Top Bottom