Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

tiếc thật , ngày xưa lên rank bitcointalk dễ bao nhiêu :oops: bounty cũng nhiều hàng ngon

tiếc thật , ngày xưa lên rank bitcointalk dễ bao nhiêu :oops: bounty cũng nhiều hàng ngon
năm ngoái có biết cày lên rank Hero bây giờ bán cũng ngon .... 1k$ / 1 acc Hero.... chỉ cần 50 acc là có 1 cái xe hơi :D
năm ngoái Bounty cày ngon :)

năm ngoái có biết cày lên rank Hero bây giờ bán cũng ngon .... 1k$ / 1 acc Hero.... chỉ cần 50 acc là có 1 cái xe hơi :D
năm ngoái Bounty cày ngon :)
chắc cái Merit sẽ ko bị bỏ nên h phải vắt não ra tạo bài viết , đường tới full mem cần tận 110 mẻrit :confused::confused:

chắc cái Merit sẽ ko bị bỏ nên h phải vắt não ra tạo bài viết , đường tới full mem cần tận 110 mẻrit :confused::confused:
chua lắm bạn :) mình viết bài viết trên đó không ai cho Merit cả .... chỉ có mua acc thôi , mà giá lại khá cao :(

chua lắm bạn :) mình viết bài viết trên đó không ai cho Merit cả .... chỉ có mua acc thôi , mà giá lại khá cao :(
bài viết phải bổ ích với chất lượng chứ , mà bác Hẻro rồi thì cần thêm Mẻrit làm gì :D

adu :D , bounty cũng cheat hả bác , mình thì chơi nhiều loại coi như đãi cát tìm vàng
à không phải cheat bác ..... ví dụ : có 2 dự án tiềm năng - chiến dịch Signature, thì có 2 acc sẽ làm đc 2 chiến dịch Signature đó :) chứ 1 acc nhiều khi bỏ qua cơ hội :oops:

Dự án Merculet khá ngon - AE thích thì chiến Bounty nhé :)

đừng có nghĩ mình sẽ làm airdrop,bounty hoài...giờ cứ ngày làm vài con,lúc nào trúng đc kha khá,lấy tiền đầu tư ico,hoặc mua con nào lên sàn mà giá còn đang thấp nhưng đc đánh giá cao...mua xong để đó...chờ ngày nó to the moon
tôi bỏ ít hodl 1 vài con rồi,giờ hết vốn nên làm airdrop kiếm vốn thôi...bình thường tôi vẫn làm việc trang trải cho cuộc sống
làm airdrop đến giờ tôi chưa bán con nào hết...

à không phải cheat bác ..... ví dụ : có 2 dự án tiềm năng - chiến dịch Signature, thì có 2 acc sẽ làm đc 2 chiến dịch Signature đó :) chứ 1 acc nhiều khi bỏ qua cơ hội :oops:
kể ra giỏi tiếng Anh thì làm bounty translate là ngon nhất bác nhỉ , chứ signature mình thấy tù quá , nhiều cái vài tháng mới xong bounty :oops:

Merculet end rồi mà bác , giờ còn Ergtina thôi :D
mình tưởng còn ..... đợt đầu mình tham gia mà lười quá không làm, chưa check thông tin còn hay không :)

kể ra giỏi tiếng Anh thì làm bounty translate là ngon nhất bác nhỉ , chứ signature mình thấy tù quá , nhiều cái vài tháng mới xong bounty :oops:
dịch thì khá dễ bác - mình đã từng nghĩ sẽ chuyển qua mảng này :) mà để Bounty Mânger chấp nhận mình , họ phải xem công việc dịch của mình trước đây....nên hơi khó để được chấp nhận :) chiến được mảng này ..... 1 chiến dịch thành công ko dưới 10k$ :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,440
169,778
Latest member
0966203838

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom