Hội những người đang bị điên và sắp sửa điên vì AIRDROP

MrUltimate

Hero
Reactions
480
MR
0.235
Tình hình là dạo gần đây aidrop mọc như nấm,f5 phát là thấy"tiềm năng,triển vọng..." blah blah....em cũng kiềm không đc thế là lao vào!
Kết quả là nhức đầu,chóng mặt,mỏi mắt,ê đít,mỏi tay,quay tay...
Mà cũng có chít choác gì nhiều đâu,người ta ngàn acc face,ngàn acc twitter,ngàn telegram,ngàn sđt,ngàn ví mew
em thì có mỗi 20 mail tất nhiên kèm theo đó là 20 face,20twitter,20 mew...rồi

Vậy nên em mạn phép lập cái xó này cho ai đang có và sẽ có,sắp có,chuẩn bị có triệu chứng vào than thở,khoe thành tích,bệnh tích,án tích...
và cũng mong mấy bác pro chít vào share kinh nghiệm quản lý acc,kinh nghiệm chọn coin mà chiến...giúp xã hội giảm bớt 1 số người bị khùng,sắp khùng

bác dùng 20 acc Telegram trên cùng 1 PC hay VPS vậy ? :rolleyes: mình dùng chung 1 PC toàn bay dàn acc Telegram

thì cũng chả muốn chít,nhưng giờ còn 20 cái mail,để không cũng uổng
cũng không phải coin nào cũng làm 20acc,coin nào cũng reg 1 acc xong để đó,khi nào thấy thằng nào triển vọng thì quất
mà vậy cũng phê lòi

bác thớt phải mạnh mẽ lên, coin lên sàn là hết điên ngay ấy mà :D

thôi,cheat con DATx,con Gifto kiếm 5 lượt quay,1 lượt 3coin,4 lượt thanks you :D
p/s:thấy có người còn bị lấn cấn cách tạo nhiều ví mew? ai cần reply vô tôi hd( hiếp dâm)

:oops::oops:
quá mạo hiểm, xài chung 1 pc thì kiểu gì cũng ra đi nếu nó check ><
Mình tưởng telegram có chính sách cho dùng multi acc. Acc Telegram của mình sáng nay vào bị báo 'your phone was banned' . Có bác nào biết cách gỡ k. Vào nhiều Group giờ ngại chuyển

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,786
Latest member
Dinhcongtu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom