Solved Hỏi ngu về thằng Paypal các pro và giúp em với

chautinhtri

Senior
Reactions
87
MR
0.000
Chuyện là như thế này em có 1 thẻ visa prepaid ACB đã mới very paypal và 1 thẻ ATM agribank(Chỗ em chỉ có cây ATM của Agribank ).Bây giờ em muốn with tiền từ pp về thì em định làm thế này, làm 1 thẻ đông á đẻ with về cho đỡ tốn fee hoặc with về cái Visa ACB kia nhưng cũng tốn fee khá cao hay là em nên with về thẻ agibanks của em hả các bác .Các bác tính toán dùm em thật kĩ xem em nên làm cách nào là đõ tốn tiền nhất .:binhsua155:

Thanks các thím nha hình như em đã tìm ra câu trả lời đó là em sẽ đi làm 1 thẻ đông á và with tiền từ pp về đông á sau đó em đem thẻ ATM đông á ra cây ATM của Agribanks để rút tiền .hihi .chắc là chuẩn rồi nhỉ .

Last edited by a moderator:
chà khó ăn nhé Agribank tui chưa thử qua nhưng mà PP nó chỉ hỗ trợ vài bank của VN thôi ? hỏi tư vấn viên của Agribank xem thử nó biết chút gì về PP không ?

Cứ with về thì mất 4$ , with về ACB cho lành đi chủ thớt, with agribank về lâu hơn ACB nhiều

Agribank withdraw PP dc nhé. Ở VN thì chỉ có thằng Vietin Bank là ko xài PP để withdraw được thôi, các bank còn lại OK hết

Agribank withdraw về = time các bank khác thôi.

Cứ with về thì mất 4$ , with về ACB cho lành đi chủ thớt, with agribank về lâu hơn ACB nhiều
nhưng with về Visa ACB thì mình vẫn phải đi rút ở cây ATM của agribank lại mất thềm 1 khoản 60k nữa .Có ái biết with về đông á thì sao nhỉ rút tiền ở cây khác chỉ tốn 3.5k thôi .:binhsua155:

Agribank đc cái add đc nhiều acc, không như ACB add xong mà limited coi như vứt, thời gian thì cũng như các bank khác thôi

nhưng with về Visa ACB thì mình vẫn phải đi rút ở cây ATM của agribank lại mất thềm 1 khoản 60k nữa .Có ái biết with về đông á thì sao nhỉ rút tiền ở cây khác chỉ tốn 3.5k thôi .:binhsua155:

nếu chưa add bank thì add bank đông á nhưng bạn làm thẻ visa đông á chưa ?? nghe nói có phí làm thẻ của đông á .Bao nhiêu tui quên rồi

nếu chưa add bank thì add bank đông á nhưng bạn làm thẻ visa đông á chưa ?? nghe nói có phí làm thẻ của đông á .Bao nhiêu tui quên rồi
Ơ mình tưởng là chỉ cần thẻ đa năng nội địa của đông á thôi là add được hả bạn .Trời lại cần thẻ visa đông á nữa là sao :binhsua163:

- - - Updated - - -

Agribank đc cái add đc nhiều acc, không như ACB add xong mà limited coi như vứt, thời gian thì cũng như các bank khác thôi
Hic hic add bank mà cũng dễ bị limit hả bạn ơi huhuhu

Add pp mà cứ đòi thẻ nội địa là sao trời, phải là thẻ quốc tế nhé bạn

chuyện là như thế này em có 1 thẻ visa prepaid acb đã mới very paypal và 1 thẻ atm agribank(chỗ em chỉ có cây atm của agribank ).bây giờ em muốn with tiền từ pp về thì em định làm thế này, làm 1 thẻ đông á đẻ with về cho đỡ tốn fee hoặc with về cái visa acb kia nhưng cũng tốn fee khá cao hay là em nên with về thẻ agibanks của em hả các bác .các bác tính toán dùm em thật kĩ xem em nên làm cách nào là đõ tốn tiền nhất .:binhsua155:

Thanks các thím nha hình như em đã tìm ra câu trả lời đó là em sẽ đi làm 1 thẻ đông á và with tiền từ pp về đông á sau đó em đem thẻ atm đông á ra cây atm của agribanks để rút tiền .hihi .chắc là chuẩn rồi nhỉ .
muốn đỡ tốn fee
thì làm 2 thẻ em nhé tức là 1 tài khoản acb ý em làm 1 thẻ visa và 1 thẻ nội địa khi rút tiền từ pp
rồi đem thẻ nội địa kia ra cây atm agribank mà rút fee đảm bảo sẽ thấp hơn thằng visa

Chuyện là như thế này em có 1 thẻ visa prepaid ACB đã mới very paypal và 1 thẻ ATM agribank(Chỗ em chỉ có cây ATM của Agribank ).Bây giờ em muốn with tiền từ pp về thì em định làm thế này, làm 1 thẻ đông á đẻ with về cho đỡ tốn fee hoặc with về cái Visa ACB kia nhưng cũng tốn fee khá cao hay là em nên with về thẻ agibanks của em hả các bác .Các bác tính toán dùm em thật kĩ xem em nên làm cách nào là đõ tốn tiền nhất .:binhsua155:

Thanks các thím nha hình như em đã tìm ra câu trả lời đó là em sẽ đi làm 1 thẻ đông á và with tiền từ pp về đông á sau đó em đem thẻ ATM đông á ra cây ATM của Agribanks để rút tiền .hihi .chắc là chuẩn rồi nhỉ .
add visa prepaid của acb vào rồi withdraw.muốn không tốn fee thì chạy ra atm của acb mà rút còn nếu bất tiện thì kiếm cây atm nào có logo visa đút visa acb vào rút fee cao

Lên ai vào giúp mình thông với
Cậu ver bằng acb sau đó add bank = agribank
bank name: agribank
Swift code: VBAAVNVX
account number: số tài khoản bank của cậu
lưu ý tên nhé
4 ngày có $ không tính thứ 7 cn
caafm atm ra cây agribank hoặc cây atm bats kỳ phí cao nhất là 3.5k không như visa khác ngân hàng free 20-25k

Cậu ver bằng acb sau đó add bank = agribank
bank name: agribank
Swift code: VBAAVNVX
account number: số tài khoản bank của cậu
lưu ý tên nhé
4 ngày có $ không tính thứ 7 cn
caafm atm ra cây agribank hoặc cây atm bats kỳ phí cao nhất là 3.5k không như visa khác ngân hàng free 20-25k
CÁm ơn bạn nhưng lần đầu add bank agirbanks thế này có bị limit k nhỉ và cái Bank Name là agribank liệu đã chuẩn chưa bạn mình thấy trên mạng họ bảo ghi Bank name là: AGRICULTURE AND RURAL DEVELOPMENT BANK OF VIETNAM

CÁm ơn bạn nhưng lần đầu add bank agirbanks thế này có bị limit k nhỉ và cái Bank Name là agribank liệu đã chuẩn chưa bạn mình thấy trên mạng họ bảo ghi Bank name là: AGRICULTURE AND RURAL DEVELOPMENT BANK OF VIETNAM
Không bị limit
bank name như vậy tớ rút nhièu rồi
bank name ko quan trọng chủ yếu swiftcode thôi

Hi.bạn cũng dùng agribank hả bạn bạn with về pp bằng cách đó rồi hả bạn
Mình whit rồi bạn
@enter tại sao laik rước hoạ vào thân nếu như cậu làm gì ... Còn nhận tiền off thì đâu có sao bạn cứ hù

Mình whit rồi bạn
@enter tại sao laik rước hoạ vào thân nếu như cậu làm gì ... Còn nhận tiền off thì đâu có sao bạn cứ hù
Ok thanks bạn cuối cùng cũng thông suốt liều theo bạn xem sao hihihi:binhsua160:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom