Ask Hỏi ngu về Itunes Gift Card.

Reemi9

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
E mới nên đừng chửi ạ!! E thấy có vài ông bán Itunes gift card rate 16-18 mà giá $ hiện tại là 23 hay sao á sao mấy ông đó tìm đc ở đâu vậy ạ ?? Có uy tín ko ?

Solution
Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì bạn nên check nguồn cẩn thận khi mua. Nhiều ông dùng cc đâm gift, dùng k biết hậu quả ra sao. Còn nếu ko màn hậu quả thì cứ mua dùng thoi
Theo kiến thức hạn hẹp của mình thì bạn nên check nguồn cẩn thận khi mua. Nhiều ông dùng cc đâm gift, dùng k biết hậu quả ra sao. Còn nếu ko màn hậu quả thì cứ mua dùng thoi

Upvote 0
Solution
Không dùng thử sao biết được :popo_adore:

Đùa chứ có bảo hành mới mua nha .

Upvote 0
mua đi bác. Nguồn từ việc drop, offer bên US nhưng mà k chuyển đc về thì lại mua gift card để bán nhanh cho ng có nhu cầu như bác.
Nguồn thứ 2 là từ việc hack, cheat: tiền này nạp vào thì 50-50 dễ bị báo fraud scam lắm

Upvote 0
bạn cho mình xin fb hoặc icq để nói chuyện với ạ

Upvote 0
thì bạn nghĩ tại sao lại có thit lon 50k/kg với thịt lon 100k :))

Upvote 0
Gift này bạn chỉ mua xài chơi thôi chứ xài thiệt thì có khi bị khóa acc ^^

Upvote 0
người ta gọi là rửa ấy :)))

Upvote 0
Em cần gift ah. Có ai có không ah?

Upvote 0
Trong các giao dịch như vậy, bạn luôn tự chịu rủi ro và rủi ro.

Upvote 0
E mới nên đừng chửi ạ!! E thấy có vài ông bán Itunes gift card rate 16-18 mà giá $ hiện tại là 23 hay sao á sao mấy ông đó tìm đc ở đâu vậy ạ ?? Có uy tín ko ?
Bên em mua bán giftcard cũng hơn 5 năm rồi nên cũng có viết loạt bài về giftcard chia sẻ cho anh hiểu rõ hơn với mảng này, gửi a tham khảo ạ
Bên em có bán cả gift card và chuyển-nhận $ Mỹ - Việt <3

Upvote 0
gift từ cc bẩn liệu dùng nạp game hay inapp có bị thu hồi không b

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,418
169,765
Latest member
duonghuykubet77v

Most viewed of week

Most viewed of week