HỎI NGU MỘT SỐ VẤN ĐỀ

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
Mình lâu rồi ko chơi lại mmo nên hiện tại đang mù mờ 1 số thông tin mong ae giải đáp giúp

Hiện tại thì chơi mmo dùng loại ví nào phổ biến và dể dùng nhất, theo mình thấy thì PM mà Payeer có phải ko ạ
PM thì cần verify để giảm bớt % fee khi giao dịch còn Payeer thì ko cần phải ko ?

Lúc trước mình còn 1 ít $ ở ví Web money giờ làm sao để chuyển qua 2 loại ví này đc ?

Mong ae chỉ giúp mình

Tks ae

Nhộn nhịp nhất vẫn là thị trường Bitcoin ( lập ví coinbase sử dụng )
sau đó đến PM
tương lai thì chờ thôi

Upvote 0
chữ kí vẫn còn LR kìa :D, sử dụng LR đi bác :D
Nhớ LR quá :v

Upvote 0
chữ kí vẫn còn LR kìa :D, sử dụng LR đi bác :D
Nhớ LR quá :v
hehe trước đánh capcha toàn qua LR, nhanh gọn lẹ vãi, mấy năm rồi mới quay lại giờ bỡ ngỡ quá, mua $ qua ví PM mà khó khăn quá haizzz

Upvote 0
PM là perfect money đó cậu nó cũng dạng như là một phiên bản khác của LR
uh tks cậu nhé, mình đang pm hỏi mua PM đây, có vốn ít thì giờ nên đầu tư vào kênh gì nhỉ, giờ chả biết đường nào mà lần, đang hóng bên HIPY mà thấy mấy hôm nay các thím bên đó ăn Cam liên tục

Upvote 0
uh tks cậu nhé, mình đang pm hỏi mua PM đây, có vốn ít thì giờ nên đầu tư vào kênh gì nhỉ, giờ chả biết đường nào mà lần, đang hóng bên HIPY mà thấy mấy hôm nay các thím bên đó ăn Cam liên tục
gửi ngân hàng co an toàn, đầu tư online thì phải liều thôi. liều ăn nhiều mà :D

mua PM thì trên 4r có rất nhiều ex hoặc site auto, tha hồ chọn nhưng nhớ cẩn thận củi lửa ko lại đi hết cả vốn :p

Upvote 0
gửi ngân hàng co an toàn, đầu tư online thì phải liều thôi. liều ăn nhiều mà :D

mua PM thì trên 4r có rất nhiều ex hoặc site auto, tha hồ chọn nhưng nhớ cẩn thận củi lửa ko lại đi hết cả vốn :p
vâng tks bác, rủi ro thì mình chấp nhận mà, mà vẫn chưa chọn đc kênh đầu tư, site auto có site nào bác gửi dùm em với đc ko ạ

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,674
Latest member
dinhkarate
Back
Top Bottom