Ask Hỏi net CPM CPC ! Real tranfic !

anhyueml

Junior
Reactions
17
MR
0.000
Các pro cho em hỏi 1 số net cpm cpc pay ngày mà rate cao được không ạ ! Em kéo real tranfic mà không biết net nào pay ngày hết !

Thank all pro !

mình đang làm payclick bạn có AM bên đó cho mình xin với! Mà pay click nó auto pay hay là mình cần gửi mail hay ticker gì cho nó không bạn ?

cpm cũng có pay ngày nữa ak, hóng chung

mình đang làm payclick bạn có AM bên đó cho mình xin với! Mà pay click nó auto pay hay là mình cần gửi mail hay ticker gì cho nó không bạn ?
gửi tickit cho nó bạn ạ. CÙng chủ vs adnow nhưng bọn adnow thì scam mình. còn payclick vẫn chiến bt nên tin tưởng payclick. nhưng bọn này có 1 điểm là web có trafic càng kungr thì nó k scam. Web mình trafic thật nwhng ít, ngyaf 4$ thôi lại bảo mình scam :v.

gửi tickit cho nó bạn ạ. CÙng chủ vs adnow nhưng bọn adnow thì scam mình. còn payclick vẫn chiến bt nên tin tưởng payclick. nhưng bọn này có 1 điểm là web có trafic càng kungr thì nó k scam. Web mình trafic thật nwhng ít, ngyaf 4$ thôi lại bảo mình scam :v.
mình thì ngày làm được 10$ thui bạn ah ! ttranffic của mình thì ngày >30k ! vây là mình phải gửi ticker cho nó mới pay ah bạn ?

payclick scam r nhé

Attachments

• thu nhập payclick.png
    thu nhập payclick.png
    231.6 KB · Views: 98
bác nào có net 7 hoặc 15 ổn định và uy tín lâu dài share cho mình với , hàng tháng mình mong muốn đủ tiền trả host+domain ( vì site mình nhỏ , ngày đc khoảng 1k2 visit thôi).

bác nào có net 7 hoặc 15 ổn định và uy tín lâu dài share cho mình với , hàng tháng mình mong muốn đủ tiền trả host+domain ( vì site mình nhỏ , ngày đc khoảng 1k2 visit thôi).
traffic của bạn chủ yếu nước nào?

của mình lung tung lắm , hầu như nước nào cũng có người vào , nhưng tổng của mình chỉ đc khoảng 1-1k2 , hôm nào nó vui lắm thì nó lên đc 1k3 o_Oo_Oo_O

e cũng chơi payclick, cũng gửi ticket yêu cầu thanh toán mà chưa thấy trả lời
Chào bạn!
Các ticket bên mình đã trả lời hết rồi nhé. Bạn kiểm tra lại ạ.
Payclick từ thứ 2 đến thứ 6 ngày nào cũng check tickets ạ.

Thân!

Chào bạn!
Các ticket bên mình đã trả lời hết rồi nhé. Bạn kiểm tra lại ạ.
Payclick từ thứ 2 đến thứ 6 ngày nào cũng check tickets ạ.

Thân!
vậy cho mỉnh hỏi là thanh toán vào ngày thứ 6 phải không bạn ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,209
170,360
Latest member
vantienngo
Back
Top Bottom