Hỏi mở tk tại Binance

vnCoints

Junior
Reactions
21
MR
0.005
Anh em cho hỏi mở tài khoản ở Binance nó bắt KYC ko nhỉ?
Nhu cầu của mình là nạp vô USDT bằng BTC rồi bán qua USDT thôi.

Có sàn nào không cần KYC mà vẫn nạp rút bình thường ko ae?

Last edited:
Sàn Exrates được nha bạn.

sàn binance ko cần kyc vẫn nạp rút bình thường mà bạn

À sorry , nhu cầu của chủ thớt là nạp BTC vào. Chứ mình dùng fiat thì định danh trước khi nạp.
Người ta hỏi nạp BTC và rút USDT, đâu liên quan gì đến tiền Pháp danh? :cool: (Pháp danh mới cần KYC còn Fiat thì cũng chả cần KYC nhé)

Anh em cho hỏi mở tài khoản ở Binance nó bắt KYC ko nhỉ?
Nhu cầu của mình là nạp vô USDT bằng BTC rồi bán qua USDT thôi.

Có sàn nào không cần KYC mà vẫn nạp rút bình thường ko ae?

Sàn binance không cần KYC vẫn nạp rút bình thường. Nhưng đối với người dùng bình thường kiểu nhỏ lẻ thì không cần quan tâm lắm vấn đề này, hoặc các acc chỉ cheat để tạo đc các địa chỉ làm j đó thì không quan tâm vì trả mấy khi rút đc số lượng giới hạn ngày, vì với những acc chưa KYC vẫn có thể rút được giá trị quy đổi ở mức 2 BTC / ngày.

Tuy nhiên khi bạn thực sự nghiêm túc và KYC để được tham gia các sự kiện Giveaway khác có liên quan thì nên KYC để đảm bảo quyền lợi của bạn.

Ngoài giới hạn rút của các acc KYC, nếu bạn chỉ là người dùng bình thường thì chẳng quan tâm lắm, nhưng khi bạn muốn tập chung hẳn trong mảng này thì mức phí giao dịch hoặc chơi margin ... thì cũng nên xem qua các cấp VIP của nó để phát sinh khối lượng giao dịch cũng như nắm giữ số BNB tương ứng ...

1 trong các ông trùm của sàn binance đại diện cho VN mà mình biết ở 4r này là đồng chí @phanbito hình như đợt năm ngoái đã là VIP5, hiện tại không rõ VIP mấy :popo_still_dreaming:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom