[hỏi] mình đang muốn đăng ký 50 acc AP , PP

hiện tại mình đang cần đăng ký khoảng 50-60 Acc AP , hay PP chỉ 2 loại này trên 1 IP , bờ rô nào cho ý kiến xem như thế có đc ko hay là ko đc ? :binhsua72:

nếu Fake IP đăng ký AP hay PP qua Hotspot Shield Launch đăng ký nhiều Acc AP , PP rồi login = IP việt nam có đc ko ?

Nhiu đó acc lấy Card đâu mà veri :(

hì AP chưa verry thì mới chỉ dừng lại ở con số cho thanh toán 200$ thôi thì phải , chứ lôi 50 cái VISA hay Mastercard có mà sạc nghiệp , ko có bờ rô nào am hiểu chút nhể

---------- Post added at 08:47 PM ---------- Previous post was at 08:46 PM ----------

1 acc PP add đc 7 email mà :))
7 acc PP add 7 email 1 acc thì coi như 7x7 = 49
haha

1 IP chỉ cho 2 TK PP thôi nhiều là limit đấy nên mới đau đầu thằng PP bỏ , bác nào PRO về AP vào dúp em nào

Upvote 0

haohao

Newbie
Reactions
131
MR
0.001
+nếu fake ip us reg pp thì phải login ip us .login ip vn nó limit do nó tưởng mình hack dc tài khoản .Trường hợp này pp nó bắt comfirm local lúc đó cậu chỉ chịu chết .
+ap reg nhiều acc rồi login cùng ip bạn cảm thấy ko sao .Nhưng cậu sẽ hối tiếc khi rút về bank ,nó sẽ clock acc và bắt những acc đã sent tiền cho cậu tất cả dều phải veri = những credit card khác nhau ko dc cùng 1 thẻ.Trường hợp này tôi bị khi withaw 165$ ap . do chơi 3 acc ap 1 chính 2 phụ . phụ sent tiền chính khi Chính withaw về bank ap nó clock . khi đó tiền cậu dc xem là tiền bẩn . gửi support ko ăn thua nhé. Đó là kinh nghiệm

=>> cuối cùng nếu muốn chơi nhiều acc thì tốt nhất cứ 1 acc 1 ip . kẻo công sức bỏ ra chỉ = con số 0

Upvote 0
+nếu fake ip us reg pp thì phải login ip us .login ip vn nó limit do nó tưởng mình hack dc tài khoản .Trường hợp này pp nó bắt comfirm local lúc đó cậu chỉ chịu chết .
+ap reg nhiều acc rồi login cùng ip bạn cảm thấy ko sao .Nhưng cậu sẽ hối tiếc khi rút về bank ,nó sẽ clock acc và bắt những acc đã sent tiền cho cậu tất cả dều phải veri = những credit card khác nhau ko dc cùng 1 thẻ.Trường hợp này tôi bị khi withaw 165$ ap . do chơi 3 acc ap 1 chính 2 phụ . phụ sent tiền chính khi Chính withaw về bank ap nó clock . khi đó tiền cậu dc xem là tiền bẩn . gửi support ko ăn thua nhé. Đó là kinh nghiệm

=>> cuối cùng nếu muốn chơi nhiều acc thì tốt nhất cứ 1 acc 1 ip . kẻo công sức bỏ ra chỉ = con số 0

bạn cho hỏi là nếu 50 TK AP mỗi TK 1$ chuyển tiền vào 1 TK chính , TK chính nhận đủ 50$ từ các TK phụ kia login trên 1 IP sau đó TK chính kia đi đầu tư HYIP chẳng hạn rồi EX $ AP đầu tư (vốn + lãi ) từ site HYIP đó EX sang LR từ site HYIP đó chuyển về LR như thế có ổn ko

Upvote 0

LegendPhoenix

Newbie
Reactions
34
MR
0.000

bạn cho hỏi là nếu 50 TK AP mỗi TK 1$ chuyển tiền vào 1 TK chính , TK chính nhận đủ 50$ từ các TK phụ kia login trên 1 IP sau đó TK chính kia đi đầu tư HYIP chẳng hạn rồi EX $ AP đầu tư (vốn + lãi ) từ site HYIP đó EX sang LR từ site HYIP đó chuyển về LR như thế có ổn ko
Login đc thì ok hết ^^
// Lập thì bao nhiêu tk cũng đc , nhưng lúc login ra vào phải cẩn thận , coi trước ngó sau ^^

Last edited by a moderator:
Upvote 0

hoàn toàn dc .Nhưng cậu cheat gì kinh thế tạo nhưng 50 acc ap .

Upvote 0
hoàn toàn dc .Nhưng cậu cheat gì kinh thế tạo nhưng 50 acc ap .

hì hì định ngồi chơi chẳng làm gì 1 tháng kiếm 50$ , mua đồ cho bạn gái , trả tiền điện thế thôi , lười nên toàn thế mà chán PTC rồi toàn ăn cam thôi , bác biết Gmail , hotmail , yahoo , còn hòm thư nào miễn phí nữa ko nhỉ vì đang cần nhiều thể loại

Upvote 0

hì hì định ngồi chơi chẳng làm gì 1 tháng kiếm 50$ , mua đồ cho bạn gái , trả tiền điện thế thôi , lười nên toàn thế mà chán PTC rồi toàn ăn cam thôi , bác biết Gmail , hotmail , yahoo , còn hòm thư nào miễn phí nữa ko nhỉ vì đang cần nhiều thể loại

đây mail tạm thời http://10minutemail.com chuyên dùng kích hoạt nhưng site cần active mail tồn tại trong 10 phút rồi tự hủy. Cậu dùng sent kẽ với yahoo hoặc hot mail nhé dùng 1 loại mà cheat nó banned ko thương tiếc

Upvote 0

kakadai

Senior
Reactions
219
MR
0.292
AP thì ko biết còn PP nếu thanh toán 1 lần vứt thì add full rồi remove mail . khuyến cáo PP đã verify chứ ko dễ limit

Upvote 0

thangquynho

Senior
Reactions
1,447
MR
0.008

câu chưa thấy lửa chưa sợ à, mình đã bị block dây chuyền, nên có thể nói rằng, Acc chính khi nhận hàng loạt về acc chính (A1) thì thằng A1 này ko nên đụng chạm tới Acc khác về IP, nó ko mù đâu, chẳng qua chưa tới lúc , sent tiền cũng thế 50$ sent về ko dc sát nhau quá sẽ có trong history,

A1 phải verify, còn 50 acc khác ko cần, nhưng chỉ cần 1 trong các acc âm tiền, trong 7 ngày nó kéo hàng loạt acc block,(nếu trùng IP với acc nào đó)

PP: IP là quan trọng hàng đầu, blacklist, (sử dụng sock clear, VPN, sẽ dễ hơn, nếu đầu tư vào 50 acc pp, 120 country chỉ 11,9$ thì phải, trên hidemyass) riêng PP US, chỉ đăng nhập vào từ IP US, nếu có 1 IP khác log vào, nó sẽ cho bạn thấy tính năng auto security của nó mạnh thế nào, còn acc country khác ko sao, asia có thể nó không gắt lắm, log vào với IP khác country cũng dc, nhưng phải verify, và chỉ sống trung bình 1 tuần nếu có nhiều giao dịch( ví dụ verify =VCC)

Last edited by a moderator:
Upvote 0
quỷ nhỏ nói như thế là A1 (AP) nhận tiền thì các TK phụ sẽ send tiền không đc sát nhau quá ah , mình chẳng có nhiều $ đang định cheat rồi hùn tất cả về 1 ACC chính AP khoảng 50 Acc AP , nghe chừng khó quá nhỉ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week