Hỏi làm thế nào lấy lại tiền đã send của LR?

ruyya2001

Junior
Reactions
153
MR
0.000
Chả là em vừa vào LR và phát hiện pasword của em bị thay đổi, sau khi xin lại pasword thì mới toá hoả phát hiện toàn bộ số tiền của em bị send sang một tài khoản LR khác mà em không hề hay biết. Bây giờ làm sao để lấy lại tiền hả mấy bác, em bị send 3 ngày rồi. mấy bác giúp e với

theo mình biết thì trường hợp này hiện nay chỉ có 1 cách duy nhất để lấy lại:
đó là bạn hack tài khoản kia rồi send lr ngược lại vào tài khoản của bạn thui

Upvote 0
Lr nó nói rõ là nó sẽ k giải quyết những trường hợp tranh chấp đòi lại tiền này kia mà...xác định là mất để có bài học về bảo mật tài khoản của mình đi!

Upvote 0
úi chài, em đâu phải hacker. Với lại sao PP có thể rút lại được mà LR lại không nhỉ?

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

hic, vậy sao người ta nói LR bảo mật hơn PP, nếu thế thì em bỏ LR luôn cho rồi

Upvote 0
úi chài, em đâu phải hacker. Với lại sao PP có thể rút lại được mà LR lại không nhỉ?

---------- Post added at 02:01 PM ---------- Previous post was at 02:00 PM ----------

Đấy cũng là 1 ưu điểm của LR đấy bác!

Upvote 0
mất nhiu thế, tài khoản thằng kia là gì show lên cho a e chiêm ngưỡng với :">

Upvote 0

Tẩy chay LR đi bạn . Giờ kiếm được LR cứ nói mình mình đổi qua PP cho nhé.

Upvote 0
ID LR của thằng được chuyển là U8884544 (Trader Excelent), hên em vừa rút đi mua đồ nên trong tài khoản chỉ còn hơn 3$ thôi, nhưng vẫn tức lắm

Upvote 0
Nói như thế chứ LR bảo mật tốt nhất, lại chuyển tiền về VN nhanh, hơn hẳn PP mà bạn. Cậu kia đùa vui quá ! :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,447
169,787
Latest member
ngovanhungload

Most viewed of week

Most viewed of week

Back