[Hỏi] Làm sao để có 1 ip us tĩnh?

mrhieu059

Junior
Reactions
18
MR
0.000
Như trên ạ, mình có dùng vpn (mấy cái tiện ích của chrome) để fake ip chơi mấy trang ptc nhưng hôm nay vào thì bị khóa tk vì vi phạm điều khoản sử dụng vpn (chắc do ip đổi liên tục). Vậy bây giờ phải làm sao ạ?

Như trên ạ, mình có dùng vpn (mấy cái tiện ích của chrome) để fake ip chơi mấy trang ptc nhưng hôm nay vào thì bị khóa tk vì vi phạm điều khoản sử dụng vpn (chắc do ip đổi liên tục). Vậy bây giờ phải làm sao ạ?
Mua con vps us tầm 5$ 1 tháng, cài ssh lên đó, duy trì vps rồi xài thôi.

Upvote 0
Mua con vps us tầm 5$ 1 tháng, cài ssh lên đó, duy trì vps rồi xài thôi.
Mua con vps us là có IP US rồi chớ bạn cài ssh lên thì nó die mất tiêu có đâu mà tĩnh được bạn. ssh cá nhân thì cùng lắm nó live dc vài tháng chỉ có vps là bạn có thể gia hạn được lâu thôi.

Upvote 0
Mua con vps us là có IP US rồi chớ bạn cài ssh lên thì nó die mất tiêu có đâu mà tĩnh được bạn. ssh cá nhân thì cùng lắm nó live dc vài tháng chỉ có vps là bạn có thể gia hạn được lâu thôi.
Cài Bitvise Sẻver lên vps, lấy info đem về bitvise client rồi xài, vps còn sống thì con ssh đó sống chứ sao die. Còn việc cài ssh lên đó là mục đích đem ip về nhà chạy cho khỏe, remote vps lag thấy bà nội,được cái mạng nhanh hơn.

Upvote 0
Cài Bitvise Sẻver lên vps, lấy info đem về bitvise client rồi xài, vps còn sống thì con ssh đó sống chứ sao die. Còn việc cài ssh lên đó là mục đích đem ip về nhà chạy cho khỏe, remote vps lag thấy bà nội,được cái mạng nhanh hơn.
Làm cái này nghĩa là sao bạn? mình chưa hiểu lắm cách thức này lắm. Bạn có thể nói rõ hơn 1 xíu không?

Upvote 0
bác mua một con vps đặt ở bên mỹ vậy là có ip tĩnh

Upvote 0
còn thí dụ mình mua vip72 lấy ip đó làm ip sài lâu luôn đc ko mọi ng

Upvote 0
Bạn có thể có link chỉ mình k
Tại tính nuôi mấy acc pp trên 1 máy

Upvote 0
Mình cũng không hiểu đoạn này, bạn có thể nói rõ hơn ko :(

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,539
170,633
Latest member
pst
Back
Top Bottom