[hỏi] Import data cho blogspot

sayuto

Senior
Reactions
107
MR
0.097
mình có xài chức năng import data cho blog nhưng mà sao mình chỉ có thể import cỡ vài trăm bài sau đó là bị google nó ban ip ban hwid hay sao ý mà lluoon bị báo limit không cho import nữa ra net lại đăng bt nhưng được vài trăm post là lại bị ban tiếp
ai có cách khắc phục không chỉ mình với:mad::mad::mad:

darkcodemp4

Senior
Reactions
316
MR
0.520
cảm ơn bạn nha,vậy là cứ import rồi đăng từ từ à ^^
Mỗi ngày bạn import vào 500 bài thôi, import xong bắt buộc phải tạo post mới bằng tay, 5-6 bài gì đó (tiều đề, nội dung tuỳ ý, miễn sao có post public lên là được), cho nó không đánh spam. Nhớ không lầm thì nó bắt bạn gõ captcha, vậy là qua thôi :D (Post xong xóa đi)
Mình từng spam cã chục ngàn post vẫn không sao, cơ mà dính report DMCA nên blog bị xoá mất rồi :p

Mỗi ngày bạn import vào 500 bài thôi, import xong bắt buộc phải tạo post mới bằng tay, 5-6 bài gì đó (tiều đề, nội dung tuỳ ý, miễn sao có post public lên là được), cho nó không đánh spam. Nhớ không lầm thì nó bắt bạn gõ captcha, vậy là qua thôi :D (Post xong xóa đi)
Mình từng spam cã chục ngàn post vẫn không sao, cơ mà dính report DMCA nên blog bị xoá mất rồi :p
giờ em lại dính cái import vào mà nó không có thông báo gì cả nó chuyển vào mục import nhưng số post không tăng ,cũng không có thông báo limit :oops::oops::oops:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,729
177,294
Latest member
scontent

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week