Hỏi han hihi về VPS free

vietlanh19

Hero
Reactions
236
MR
0.372
Dạo này mình buồn buồn chơi lại võ lâm 1 nên muốn hỏi có Pro nào biết VPS free nào treo dc game cho vui k ?
Cám ơn Pro nào trả lời giúp mình nha

Dạo này mình buồn buồn chơi lại võ lâm 1 nên muốn hỏi có Pro nào biết VPS free nào treo dc game cho vui k ?
Cám ơn Pro nào trả lời giúp mình nha
mua acc aws của em đi bác, treo game cả năm :v

mình hỏi chút về aws với, mình chưa xài nó bao h, 1 acc tạo đc bn vps, và nó live luôn cả năm hả bạn :O ???
1 acc, tùy theo độ trust mà aws sẽ cấp cho acc đó giới hạn tạo được bao nhiêu vps, với cấu hình max là bao nhiêu.
Acc nếu chỉ tạo 1 con vps cấu hình rất cùi (gói vps free), nếu ko phạm rule của aws thì live cả năm đó cậu, ko mất tiền.

2.5$ ạ :p, full info
Cho mình hỏi nếu treo game võ lâm 1 thì treo dc k?
Mình chỉ treo tầm 10 acc j đó thôi , game này nhẹ mà
Máy mình G2020 thôi mà mình treo 5 acc võ lâm vẫn có thể chơi kết hợp cùng liên minh huyền thoại dc
Mà mua rồi có die thì bạn có bảo hành k , cam kết là mình k làm j khác ngoài treo game :D

Cho mình hỏi nếu treo game võ lâm 1 thì treo dc k?
Mình chỉ treo tầm 10 acc j đó thôi , game này nhẹ mà
Máy mình G2020 thôi mà mình treo 5 acc võ lâm vẫn có thể chơi kết hợp cùng liên minh huyền thoại dc
Mà mua rồi có die thì bạn có bảo hành k , cam kết là mình k làm j khác ngoài treo game :D
pm skype mình đi,
Mình gửi cho 1 acc, cậu tự tạo, tự test xem treo được không.
Được thì mình mới lấy tiền. :D
Acc tạo được 1 thời gian rồi, vẫn còn sống tốt. Bảo hành cậu 1 tháng, 1 tháng mà die acc mình hoàn tiền :D (chỉ áp dụng nếu cậu treo game :D)

Có gì cậu inpox skype mình trao đổi cho tiện, sợ nc ở đây, bác mod nào khó tính đi qua lại bảo ko được rao vặt mua bán trong box thì mệt :D

pm skype mình đi,
Mình gửi cho 1 acc, cậu tự tạo, tự test xem treo được không.
Được thì mình mới lấy tiền. :D
Acc tạo được 1 thời gian rồi, vẫn còn sống tốt. Bảo hành cậu 1 tháng, 1 tháng mà die acc mình hoàn tiền :D (chỉ áp dụng nếu cậu treo game :D)

Có gì cậu inpox skype mình trao đổi cho tiện, sợ nc ở đây, bác mod nào khó tính đi qua lại bảo ko được rao vặt mua bán trong box thì mệt :D
ok bạn mình đang pm nhé :3 add rồi đó bạn chấp nhận đi :3

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
418,592
170,687
Latest member
unitilhayhay581
Back
Top Bottom