Hỏi đôi chút về pháp luật

Mình chưa hiểu ý bác lắm
Như vậy thì việc fake ip để download kiếm tiền có phải là dạng hack hay ăn cắp tiền không?
cứ làm đi rồi sẽ hiểu, còn sợ quá đừng làm.
Rất nhiều người làm tháng vài k$ đến vài chục k$ nên bạn ko là gì nên chả sợ.

các bác nói làm em hoang ma quá @@ làm vài con off cho bớt hoang mang lại mới được :(

Em là newbie, thực tế thì em đang trong giai đoạn học làm Offer.

Các anh em đã làm nhiều cho em hỏi chút ạ:
Việc mình fake ip để thực hiện kiếm tiền thì rõ ràng là cheat, nhưng nếu bị phát
hiện thì có bị liên quan gì tới pháp luật không? Hay đơn giản chỉ bị ban account.
Hoặc nếu có thì như thế nào? Em hỏi nghiêm túc, mong các bác giúp đỡ ạ.

Em cám ơn :)
các bác troll mạnh quá.
cứ làm đi, không sao hết. không đụng pháp luật vn là đc

Đang làm cai ngục đây . Thấy trong này cũng nhiều anh em đông vui lắm :D :D

Có vi phạm ! Nhưng thà vi phạm còn hơn đi ăn xin và làm kẻ ăn bám!! Tùy bạn lựa chọn

Cái này có 2 dạng, nếu bạn chọn đại 1 site offer/app và làm kiếm vài xu 1 ngày, ko dùng info, ko dùng cc để làm off, cái này tui nghĩ ko sao. Trường hợp thứ 2, dùng SSN của ng US, dùng CC chùa bem con off ngon, hoặc là làm admin site off mà bem off CC, SSN thì dạng này là phạm tội rồi, còn bị phát hiện và cho đi tù hay ko thì chờ tg sẽ rõ.

trước mình fake ip chơi offer thì bị net kiện mình bị c50 cho đi tù 1 năm , mình khuyên anh em nên không nền dính vào offers đặc biết những thứ dính đến fake ip

trước mình fake ip chơi offer thì bị net kiện mình bị c50 cho đi tù 1 năm , mình khuyên anh em nên không nền dính vào offers đặc biết những thứ dính đến fake ip
Bác cho cái bằng chứng bác ngồi tù để a e xem, chứ mình thấy mấy ông trong này làm admin off h toàn sở hữu vài tỉ và vẫn còn làm có bị sao đâu.

bị bắt đấy, nhưng sợ nhất vẫn là bị mấy anh cao to đen hôi ở tù thông nát ass!!! :D

Mình cũng chơi offers fake IPs bị network kiện nên giờ bị cảnh sát interpol truy nã toàn thế giới :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom