Hỏi đáp toàn tập về Forex

Đừng tranh cãi với bác ấy làm gì bác ơi. Dạo này mình xem qua thì bác pipi này thật ra chuyên đi cmt chém gió gây sự là chính chứ thật ra cũng chả hiểu gì mấy về những vấn đề mà bác ấy nói đâu.
Dù người khác nói đúng hay sai đi nữa, dẫn chứng kiểu gì thì bác pipi cũng khăng khăng nhận định của mình thôi cho nên giải thích ra nhẽ với bác ấy là việc tốn nước bọt vô ích vì bác ấy chả bao giờ nhận mình sai đâu.
Nếu nói cục súc hơn tí thì: "đừng bao giờ tranh luận với kẻ ngu vì nó sẽ kéo mình ngu theo"! :popo_big_smile: :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:
nguyên cái ổ ib với nhân viên sàn thì trách làm sao , t cứ nói ai hiểu họ sẽ hiểu thôi :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:

Đừng tranh cãi với bác ấy làm gì bác ơi. Dạo này mình xem qua thì bác pipi này thật ra chuyên đi cmt chém gió gây sự là chính chứ thật ra cũng chả hiểu gì mấy về những vấn đề mà bác ấy nói đâu.
Dù người khác nói đúng hay sai đi nữa, dẫn chứng kiểu gì thì bác pipi cũng khăng khăng nhận định của mình thôi cho nên giải thích ra nhẽ với bác ấy là việc tốn nước bọt vô ích vì bác ấy chả bao giờ nhận mình sai đâu.
Nếu nói cục súc hơn tí thì: "đừng bao giờ tranh luận với kẻ ngu vì nó sẽ kéo mình ngu theo"! :popo_big_smile: :popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:
Công nhận. Toppic nào tui cũng thấy chị ấy vô cmt loạn xạ. Tui chỉ biết thả haha :(

nguyên cái ổ ib với nhân viên sàn thì trách làm sao , t cứ nói ai hiểu họ sẽ hiểu thôi :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender: :popo_surrender:
Tranh luận vào trọng tâm đi ông, đừng bẻ lái sang ngành nghề của người ta. Như vậy là xúc phạm người ta rùi đấy, lần này tui nhắc nhở, tái phạm cho tiếp 2 point.

hóng

Những bình luận của bác mang tính tiêu cực trầm trọng.

Có nhiều sàn bẩn, ib bẩn dụ dỗ người ta giao dịch forex hòng kiếm tiền từ số tiền cháy tài khoản của nhà đầu tư cái này ở Việt Nam ko ít, điều này thì ai tham gia thị trường một thời gian sẽ dễ nhìn nhận ra. Tuy nhiên ko thể nhìn thị trường giao dịch ngoại hối (Forex) một cách phiến diện và u ám.:)

Có những ib tốt họ đã và đang cố gắng đồng hành cùng Trader. Cố gắng hạn chế rủi ro, giảm chi phí trong giao dịch tối đa có thể cho Trader thì bác lại gạt đi và đánh đồng với bọn ib xấu kia.

Còn nếu bác có ác cảm với thị trường Forex thì e cũng chịu, có giải thích phân bua với bác mãi cũng chỉ mỏi tay, nhưng đừng lan truyền những hiểu biết hạn hẹp của mình bằng giọng điệu của kẻ chụp mũ vậy.

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,389
170,501
Latest member
12betgreen

Most viewed of week

Most viewed of week

Back