Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Hiện tại VN mình có site StrongBux của mod Chiến ok đó bác . Mình theo dc gần 1 năm roài :D
Hihi đúng rồi bác, em cũng đang theo trang này của bác Chiến, nhưng vốn nhỏ quá nên chỉ chơi được gói Golden. Bác được tới gói nào r`

Upvote 0
Em là newbie , m.n cho em hỏi là em đang thử PTC trên strongbux nhưng nó bắt có tài khoản payza mà em lập mãi không được. Ai giúp em với . À mà strongbux có đuợc không hay dùng cái khác nhỉ ? Em cảm ơn :)

Upvote 0
Em là newbie , m.n cho em hỏi là em đang thử PTC trên strongbux nhưng nó bắt có tài khoản payza mà em lập mãi không được. Ai giúp em với . À mà strongbux có đuợc không hay dùng cái khác nhỉ ? Em cảm ơn :)
Không được thì dùng PM cho tiện nhé bác , đa số dùng PM tiện hơn Payza
StrongBux rất ok nhé :D

Upvote 0
Mình làm strong box mãi mới đủ 5$ rút không biết rút làm sao. Bắt nhập code ko biết tìm ở đâu các bác giúp hộ cái?
CODE ẤY LÀ LÚC TẠO ACC CÓ TẠO MÃ PIN CODE ĐỂ RÚT TIỀN
Bác vào setting để check lại nhé

Upvote 0
Lúc mà đăng ký để dùng PTC ấy pro , nó chỉ có ghi tk payza thôi không có của PM @@
bạn tạo acc xong r vào setting để add ví , có payza và pm mà nhỉ

Upvote 0
bạn tạo acc xong r vào setting để add ví , có payza và pm mà nhỉ
Cảm ơn pro , mà pro chỉ giáo thêm được không ? Vì em click ads được có vài cái là hết rồi . Bây giờ phải nạo tiền để đầu tư RR à ? Mà hết cái để click ads r thì RR giúp ích gì thế pro ? @@

Upvote 0
Cảm ơn pro , mà pro chỉ giáo thêm được không ? Vì em click ads được có vài cái là hết rồi . Bây giờ phải nạo tiền để đầu tư RR à ? Mà hết cái để click ads r thì RR giúp ích gì thế pro ? @@
RR là Rented ref bạn thuê nó để nó click qc thêm cho bác , vì qc 1 ngày có bấy nhiêu đó . ref thì tối đa click dc 4 qc 1 ngày , thuê càng nhiều thì kiếm càng nhiều , đơn giản là nv , có j k rõ bác cứ pm fb của mình

Upvote 0
RR là Rented ref bạn thuê nó để nó click qc thêm cho bác , vì qc 1 ngày có bấy nhiêu đó . ref thì tối đa click dc 4 qc 1 ngày , thuê càng nhiều thì kiếm càng nhiều , đơn giản là nv , có j k rõ bác cứ pm fb của mình
pro ơi lại giúp em với , chơi được khoảng 10 ngày r mà được có 0.22$ . Bây giờ mà đầu tư thì nên đầu tư bao nhiều cho bước đầu ? Pro chỉ luôn em cách thuê Rè với =)

Upvote 0
Cho e hỏi là e làm khảo sát trên trang pointsprizes mà nó hỏi mã bưu chính thì e điền mã vào toàn thông báo là mã bưu chính không tồn tại vậy

Upvote 0
Ae cho hỏi là cái strongbux ấy lúc e ấn thuê ref ấy , bao nhiêu tiền mới đủ thuê ? E ấn thuê 3 Lần mà toàn ghi k đủ tiền :(
Trước khi thuê ref bạn phải chuyển tiền từ Main Balance sang Rental Balance thì mới dùng để thuê ref và gia hạn các thứ được nhé ! Mình nghĩ là do bạn chưa chuyển từ MB sang RB thôi :D

Upvote 0
Xin các pro chỉ giáo cho e 1 chút với. Hiện nay các pro đang chiến site PTC nào vậy? Và các pro up payment proof như thế nào đấy ạ?

Upvote 0
Dùng ipad có chiến được ptc ko bác e ko có máy tính

Upvote 0
Hiện tại mình mới chơi PTC nên cần ví PM, tuy nhiên không thể xác minh được tài khoản dù đã gửi xác nhận thông tin tài khoản của VCB. rất tha thiết cần mọi người giúp

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,339
170,462
Latest member
thanhthaoo

Most viewed of week

Most viewed of week

Back