Ask ○○○ Hỏi & Đáp ○○○ Thắc mắc về PTC dành cho newbie

datdonghun

Hero
Verified
Reactions
1,588
MR
0.000
Insuree Balance
0
:p TOPIC hỗ trợ những thắc mắc của các bạn mới vào thế giới PTC muôn màu muôn vẻ :p

;) Bạn hỏi và chúng tôi trả lời ;)

:) CHIA SẼ LÀ THÀNH CÔNG :)

.....​

Last edited:
Thánh,có 1 triệu DR, mỗi thằng 0,001$/ngày =1000$ 1 ngày rồi :)
Mà nếu bị scam như vậy sao các bạn ko mở tranh chấp paypal nhỉ?
Tất nhiên 1 triệu DR là lời má khủng luôn, tiếc là DR và RR thì site PTC nào cũng có giới hạn (tùy site). Site scam thì mở dispute, ai cũng biết cái đó hết, bạn muốn đầu tư thì chơi đẹp, xác định không chơi thì thôi, xem xét thương lượng 2 bên cùng có lợi không phải tốt hơn sao? :)

Upvote 0
E mới nghiên cứu được 1 2 ngày , đều chưa biết bắt đầu chơi PTC như nào cả . Bác nào inbox em hướng dẫn e với ạ :)

Ai đời bạn đi học mà lại bảo người khác inbox bạn :)

Upvote 0

bác nào cho e hỏi lâu lâu e k vào innocurrent mà hôm nay vào lại bị ăn ban là thế nào ợ?

Upvote 0
cho mình hỏi mình muốn đổi từ WMZ -> tiền Việt thì như thế nào, cách giao dịch như thế nào :( ad ai biết chỉ hộ mình với. C.ơn ạ :( mình là newbie

Upvote 0
cho mình hỏi mình muốn đổi từ WMZ -> tiền Việt thì như thế nào, cách giao dịch như thế nào :( ad ai biết chỉ hộ mình với. C.ơn ạ :( mình là newbie
Bán với người trên mạng hoặc với site mua bán wmz là cách mình hay làm

Upvote 0
Mấy thánh cho em hỏi site scarlet và adzbazar tính giá trị click của dref dựa vào việc dref click quảng cáo ở phần nào vậy

Upvote 0
nếu sau khi up gold +neobux: 1 click ads=0,01$ 1 click rr=0,01$
+grandebux: 1 click ads=0,001 và 1click rr=0,001$ vậy sao người ta lại khuyên chơi grandbux vậy ạ

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,328
170,456
Latest member
t11dknyt2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back