• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Verified by BQT [Hỏi - Đáp] Hệ thống forum MMO4ME và những vấn đề liên quan

woaini1991

Hero
Verified
Reactions
2,182
MR
0.000
Chào tất cả các bạn,

Đây là topic tiếp nhận tất cả các câu hỏi về hệ thống forum MMO4ME và những vấn đề liên quan. Các câu hỏi, thắc mắc về hệ thống RULES, hệ thống quản lý ... hoặc những vấn đề liên quan tới forum MMO4ME các bạn có thể comment ở dưới. Mình sẽ là người đầu tiên giải đáp thắc mắc cho các bạn, nếu vấn đề đó còn nhiều tranh cãi, mình sẽ gửi lên BQT để thảo luận, đưa ra câu trả lời hợp lý nhất.

Lưu ý: những vấn đề không liên quan mình sẽ Delete comment không báo trước nhé!

Chúc các bạn vui vẻ, và kiếm được thật nhiều tiền
BQT MMO4ME

Sao ở forum mình không có cấp độ member nhỉ. Ví dụ như gà >> búa > rìu chẳng hạn. Làm thế cho có thêm động lực viết bài chứ :D

Upvote 0
Sao ở forum mình không có cấp độ member nhỉ. Ví dụ như gà >> búa > rìu chẳng hạn. Làm thế cho có thêm động lực viết bài chứ :D
Theo mình được biết thì các cấp độ đó là ở forum VBB, còn Xenforo hình như không có cái đó.

Upvote 0
chắc xem có module đó ko :D
ko có thì viết :(

Upvote 0
thì viết hay ko là do người mà :D
cả forum cũng viết ra thì cái module đó làm gì ko viết dc :)

Upvote 0
Mình tính verify tài khoản + đóng phí bảo hiểm , thì em nên làm gì ? - Admin kêu cần 3 người verify hoặc 3 Mod xác nhận , - Gửi hết thông tin verify cũng cần phải có Mod hoặc người verify bảo lãnh mình mới được verify hả anh :(

Upvote 0
Mình tính verify tài khoản + đóng phí bảo hiểm , thì em nên làm gì ? - Admin kêu cần 3 người verify hoặc 3 Mod xác nhận , - Gửi hết thông tin verify cũng cần phải có Mod hoặc người verify bảo lãnh mình mới được verify hả anh :(

Muốn Verifi tài khoản thì phải có điều kiện gì vậy Mod

Mình cũng đang hóng theo pro :D

3 bạn vui lòng tham khảo ở topic này nhé

http://mmo4me.com/threads/huong-dan-gui-thong-tin-ca-nhan-cho-bqt.59697/

Thân!

Upvote 0
Cho hỏi: đủ 100 post là dc đặt chữ ký, vậy kiểm tra số lượng post ở đâu. CẢm ơn
bạn nhìn phía dưới user bạn có thấy dòng "Messages" không nhỉ :D

Upvote 0
Chào bạn về vấn đề Group forum bạn tham khảo ở topic http://mmo4me.com/threads/nhom-thanh-vien-tai-forum.23579/ nhé!

Còn việc thêm nhìu group vấn đề này trước đó cũng đã có nhiều bạn hỏi, nhưng tùy forum và tùy trường hợp BQT và Admin mới xem xét và áp dụng bạn nhé!

Upvote 0
cho hỏi chức năng Trophy Points trong profile dùng để làm gì hay chỉ để đẹp thôi :)
Trophy Points trong profile để đánh giá bước tiến bộ của 1 account, tuy nhiên hiện tại mình chưa thấy nó có nhiều ý nghĩa lắm :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,015
Latest member
shashijha
Back
Top Bottom