Hỏi chút về alexa cho blogspot

magic

Hero
Reactions
561
MR
0.022
Insuree Balance
0
Mình có 1 cái blogspot có 1 cái domain .com , mình đã add ''Alexa Traffic Widgets'' vô blog. Nhưng hơn 1 tuần nó cứ 'no data' . Mình cũng đã làm 'Claim Your Site' bạn nào biết cho mình cái hướng dẫn với

Quan trọng là traffic trang của bạn phải ở tầm nào đó.. thì mới có rank alexa.
Còn bèo bọt thì mãi mãi vẫn no data !

Upvote 0
Bạn thử cài alexa toolbar nhé . Tự mình vào blog thường xuyên với alexa toolbar . Cỡ 3 ngày là đc cập nhật rank rồi .

Upvote 0
Ai biết chỉ nào, cái blog mỗi ngày hơn 1k view thôi

Upvote 0
Ai biết chỉ nào, cái blog mỗi ngày hơn 1k view thôi

Lưu ý: Alexa chỉ được tính cho website khi những người dùng truy cập vào website đó có cài alexa toolbar.

Bạn có 1k view nhưng trình duyệt của những người đó ko cài alexa toolbar thì cũng ko giúp site bạn tăng rank alexa.

Upvote 0
Lưu ý: Alexa chỉ được tính cho website khi những người dùng truy cập vào website đó có cài alexa toolbar.

Bạn có 1k view nhưng trình duyệt của những người đó ko cài alexa toolbar thì cũng ko giúp site bạn tăng rank alexa.

cái này đâu cần đâu, blog của mình vẫn lên rank nhưng mà càng về sau càng chậm thôi

Upvote 0
Bạn thử cài alexa toolbar nhé . Tự mình vào blog thường xuyên với alexa toolbar . Cỡ 3 ngày là đc cập nhật rank rồi .

2 blog mình 1 cái vừa lập 21 triệu sau 2 ngày, bh đang 6 triệu
Còn blog kia mãi vẫn cứ no rank, 2 site pr cùng chế độ, chưa add widget alexa như bạn nói nữa. Thấy vụ này cũng hên xui quá

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,891
Latest member
anvantien
Back
Top Bottom